Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านเอก ^1^/Yamaha CJ-15B/CPX15/LD10/K.YAIRI SY4/Nocturne  (อ่าน 138980 ครั้ง)

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
มารอดู ของมาใหม่..(รอดูเฉยๆ อยากได้ 850)....อิอิ................ ;D ;D ;D
ตัวนี้ใครได้ลอง ต้องนอนไม่หลับไปหลายวันเลยครับน้า Kittiphon

anantayut

• member
มาปูเสื่อรอชมของชุดใหญ่ครับ เผื่อมีอะไรโดนๆ ^ ^

ake_iam

มาปูเสื่อรอชมของชุดใหญ่ครับ เผื่อมีอะไรโดนๆ ^ ^
คงต้องมีโดนแน่นอน ใน 11 ตัว ขอเวลาหน่อยกำลัง นั่งอาบน้ำปะแป้งมันอยู่ครับ

anantayut

• member
11 ตัวเลยหรือน้า อูยย.. แบบนี้ต้องเอายาดองเสือ 11 ตัว จิบรอแล้ว ^ ^

Spunperee

• member
ผมสมาชิกใหม่ครับ กำลังจะขาย walden g3030ceq แล้วมาหาวินเทจดีๆซักตัว
เพราะเพิ้งซื้อ FG400D มาแล้วหลงเสน่ห์วินเทจเลย สนใจขอชมด้วยครับ ตั้งงบซัก2-3 หมื่น

ake_iam

:-[ ขอโทษด้วยครับที่ให้รอ หักโหมงานตั้งแต่ 8.00 น. เพิ่งจะถ่ายรูปเสร็จ แต่ไข้เข้ามารุมเร้าครับ วันนี้ดูท่าทางจะไม่ไหว ลองเข้าไปดูตัวอย่างบางตัวในเฟชบุ๊ค บ้านเอกได้นะครับ พรุ่งนี้ถ้าไหวจงรูปและรายละเอียดทั้งหมดครับ

Toh

• member
  • โลกบกพร่องอยู่เป็นนิตย์ไม่รู้จักอิ่ม เป็นทาสแห่งตัณหา
:-[ ขอโทษด้วยครับที่ให้รอ หักโหมงานตั้งแต่ 8.00 น. เพิ่งจะถ่ายรูปเสร็จ แต่ไข้เข้ามารุมเร้าครับ วันนี้ดูท่าทางจะไม่ไหว ลองเข้าไปดูตัวอย่างบางตัวในเฟชบุ๊ค บ้านเอกได้นะครับ พรุ่งนี้ถ้าไหวจงรูปและรายละเอียดทั้งหมดครับ

อย่างนี้ต้องแอบเข้าไปดูชะแว้ว

ake_iam

ผมสมาชิกใหม่ครับ กำลังจะขาย walden g3030ceq แล้วมาหาวินเทจดีๆซักตัว
เพราะเพิ้งซื้อ FG400D มาแล้วหลงเสน่ห์วินเทจเลย สนใจขอชมด้วยครับ ตั้งงบซัก2-3 หมื่น
ขอบคุณครับ ลองเข้าไปชมใน http://www.facebook.com/BannakeAcousticGuitars ก่อนนะครับถูกใจตัวไหน ต่อรองกันได้ครับ

ake_iam

Yukinobu No.10 ขายแล้วครับ

ake_iam

ของใหม่เพียบเริ่มทยอยลงให้ครับ  :D

ake_iam

Re: ^บ้านเอก^ YAMAHA/K.YAIRI/S.Yairi/TAKAMINE/ARIA/Asturias
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 21:58:11 »
 :) ลงของมาใหม่ให้หมดแล้วนะครับ เชิญรับชมและ พิจารณาเลือกซื้อกันครับ ขอบคุณครับ

anantayut

• member
Re: ^บ้านเอก^ YAMAHA/K.YAIRI/S.Yairi/TAKAMINE/ARIA/Asturias/ของมาใหม่เพียบ
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 23:11:33 »
แต่ละตัว น่าชวนให้เสียเงินเลย 5555 ยุบหนอ พองหนอ เสียงหนอ กีต้าร์หนอ เฮ้ออออ.... : D

ake_iam

Re: ^บ้านเอก^ YAMAHA/K.YAIRI/S.Yairi/TAKAMINE/ARIA/Asturias/ของมาใหม่เพียบ
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: เมษายน 30, 2013, 23:24:39 »
แต่ละตัว น่าชวนให้เสียเงินเลย 5555 ยุบหนอ พองหนอ เสียงหนอ กีต้าร์หนอ เฮ้ออออ.... : D
ใจอ่อนละยังละ...อิ.อิ

ake_iam

« ตอบกลับ #53 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 06:36:01 »
วันแรงงาน  :)

ake_iam

« ตอบกลับ #54 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 14:30:22 »
YAMAHA L-10 ALL SOLID ขายแล้วครับ

K.Yairi SY-5N JAPAN ขายแล้วครับ

ASTURIAS NO.STANDARD JAPAN ขายแล้วครับ

noknoi

• member
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 14:42:20 »
YAMAHA L-10 ALL SOLID ขายแล้วครับ

K.Yairi SY-5N JAPAN ขายแล้วครับ

ASTURIAS NO.STANDARD JAPAN ขายแล้วครับ

[/quote  ไปไวจัง ของดีอยู่ไม่นาน

ake_iam

« ตอบกลับ #56 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 15:10:53 »
 :D ยังเหลือของดี ๆ อีกเพียบครับพี่นกน้อย เอาไปเก็บไว้ที่แพร่อีกสักตัวไหมครับ

ake_iam

« ตอบกลับ #57 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 18:07:50 »
 ;) เพิ่มสมชิกใหม่อีก 1 ตัว

ake_iam

Re: ^บ้านเอก^ YAMAHA/K.YAIRI/S.Yairi/TAKAMINE/ARIA/MORRIS/ของมาใหม่เพียบ
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 06:06:32 »
 :) อยู่กรุงเทพอาทิตย์เดียว อาทิตย์หน้าล่องใต้ ใครจะมาจัดตัวไหนรีบ ๆ กันเลยครับ

ake_iam

Re: ^บ้านเอก^ YAMAHA/K.YAIRI/S.Yairi/TAKAMINE/ARIA/MORRIS/ของมาใหม่เพียบ
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2013, 16:13:54 »
Morris FLB-80 ALL SOLID JAPAN ขายแล้ว