Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านเอก ^1^/Yamaha CJ-15B/CPX15/LD10/K.YAIRI SY4/Nocturne  (อ่าน 138998 ครั้ง)

ake_iam

• บุคคลทั่วไป
เยอะจริงๆ......สวยๆ ทั้งนั้น..........ขายหมดเร็วๆ นะครับ
ขอบคุณครับ

nut95

• member
fG 850 ลองแล้วกลับมา หลอนทั้งคืน น้านัฐมีอาการแบบเดียวกับผมไหม

เสียงดีเยี่ยม ทัชชิ่งยอด หลอนทั้งคืน ต้องตัดใจเพราะยังแอ๊บเงินเมียไม่พอค่าตัว...อิอิ

Toh

• member
  • โลกบกพร่องอยู่เป็นนิตย์ไม่รู้จักอิ่ม เป็นทาสแห่งตัณหา
fG 850 ลองแล้วกลับมา หลอนทั้งคืน น้านัฐมีอาการแบบเดียวกับผมไหม

เสียงดีเยี่ยม ทัชชิ่งยอด หลอนทั้งคืน ต้องตัดใจเพราะยังแอ๊บเงินเมียไม่พอค่าตัว...อิอิ

ขนาดนั้นเลยหรอครับเนี่ย

ake_iam

ake_iam

:) วันนี้ไปนอนเชียงราย

ake_iam

TAKAMINE SAD-10 AS ALL SOLID ขายแล้วครับ

ake_iam

วันนี้อยู้เชียงรายเจ้า  :D

Toh

• member
  • โลกบกพร่องอยู่เป็นนิตย์ไม่รู้จักอิ่ม เป็นทาสแห่งตัณหา
เดี๋ยวผมจะเอา L8 ไปแลกกับ FG850 เพิ่มไก่อีก2ตัวนะครับ

ake_iam

เดี๋ยวผมจะเอา L8 ไปแลกกับ FG850 เพิ่มไก่อีก2ตัวนะครับ
ลองติดต่อทางชลบุรีโดยตรงเลยน้าโต

ake_iam

ake_iam

:) วันนี้นอนเชียงใหม่เจ้า

ake_iam

K.Yairi DY-28C CUSTOM ขายแล้วครับ

Toh

• member
K.Yairi DY-28C CUSTOM ขายแล้วครับ

ยินดีด้วยครับ

ake_iam

ยินดีด้วยครับ
ขอบคุณครับ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
เลยมา อีสานมิสติ้งสิ เสี่ย ยินดีต้อนรับ
รักเธอนะ....กีต้าร์

ake_iam

เลยมา อีสานมิสติ้งสิ เสี่ย ยินดีต้อนรับ
ภาระกิจยุ่งเหยง สักวันนึงผมจะไปให้ได้คับพี่นาย

ake_iam

YAMAHA FG-140 Label Color red JAPAN ขายแล้วครับ

ake_iam

วันนี้นอนตาก

ake_iam

:D พรุ่งนี้จัดเต็ม แฟน yamaha / K.yairi/S.Yairi/Morris/Asturias ติดตามชมได้ครับพรุ่งนี้ วันนี้ถึงกรุงเทพฯแล้วใครนัดอะไรกันไว้เชิญเลยครับ

kitti7265560

มารอดู ของมาใหม่..(รอดูเฉยๆ อยากได้ 850)....อิอิ................ ;D ;D ;D