Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยหน่อยนะครับ เรื่อง กีต้าร์คลาสสิค  (อ่าน 1139 ครั้ง)

screamotam99

• member
พอดีผม อยากจะหัดเล่นกีต้าร์คลาสสิค ใคร ช่วยแนะนำเรื่องซื้อ ได้ ช่วย แนะนำหน่อยนะครับ มี งบ อยู๋ 12xxx ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณ ล่วงหน้า ครับ
โลกนี้อยู่ได้ด้วยความรัก ผู้ใดที่ไร้รักก็เปรียบเสมือนคนที่ตายไปแล้ว

redtopup

• member
Re: ช่วยหน่อยนะครับ เรื่อง กีต้าร์คลาสสิค
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2011, 14:19:04 »
หมื่น กว่า บาท ก็ ยามาฮ่า เลยครับ
ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข