Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ลดราคา!!Acoustic12สาย ของClevan ที่มือกีตาร์อคูสติกอย่างเรา ไม่ควรพลาด!!  (อ่าน 14088 ครั้ง)

oat_story

• member
ยังเหลือมั้ยครับ อยากได้สักตัวน่ะคับ

Amnart Lim

• member
ยังเหลือมั้ยครับ อยากได้สักตัวน่ะคับ
มีเหลืออยู่หนึ่งตัวครับ ถ้าสนใจมาดูได้ครับ จะมีอีกท่านนัดบอกผมไว้ว่าจะๆ มาก่อนได้ก่อนไปเลยคับน้า ^_^

oat_story

• member
ราคาเท่าไหร่นะครับ เห็นราคาแล้วไม่แน่ใจ

Amnart Lim

• member
3,900 คับ ของใหม่คับผม

oat_story

• member
ก็น่าสนใจนะครับ
ราคาไม่ลดอีกหรอคับ
อยากได้จริงๆ
กำลังเก็บตังค์ที่ได้ไป รร แต่ละวัน

ลดได้มั้ยครับ

Amnart Lim

• member
พรุ่งนี้โทรมานะคับ หรือจะไลน์มาก็ได้คับ 0914042700 ไว้คุยกันคับ ^_^

oat_story

• member
ขอบคุณน้าอำนาจคับ
ผมได้รับกีต้าร์เรียบร้อยแล้วนะครับ
แม่นาง12สวยมาก ใหม่เอี่ยมอ่องเลย
เสียงดีมากกกกกกกกก เสียงใสก้องกังวาลดีคับ
จนลืมไปเลยว่าเคยมี6สาย แฮ่ะๆ
ตัดสินใจซื้อมา คุ้มค่าเกินราคาจริงๆ

ขอบคุณมากครับ ถูกใจมากๆ
น้าเทคแคร์ลูกค้าดีมากเลยคับ
บริการดีให้คำปรึกษาได้ดีมากเลยครับ (โดยเฉพาะ "ยาหม่อง")

ขอบคุณครับ

Amnart Lim

• member
ขอบคุณครับ น้องโอ๊ต ...... หวังว่าคงจะถูกใจกับนาง12ที่ส่งให้นะคับ ไว้เจอกันคับ

Amnart Lim

• member
คุณลุงที่นัดผมจะมาลองของ ที่มาจากตจว.ยังไง รบกวนคอนเฟริมผม หรือทิ้งเบอร์ไว้ให้ผมก็ได้ครับ ขอบคุณครับ

Amnart Lim

• member
รับทราบโอนเงินแล้ว 1ท่าน รอนัดส่ง วันจันทร์-อังคาร ขอบคุณครับ

torsak42

• member
ผมเองครับที่โอนไปยังไงๆก็จัดให้แจ่มๆนะครับอิอิๆ :Dตื่นเต้น :P

songislife

• member
อยากได้ยินเสียงกีตาร์ตัวนี้มีท่านใดพอจะอัดให้ฟังได้บ้าง

Amnart Lim

• member
ผมเองครับที่โอนไปยังไงๆก็จัดให้แจ่มๆนะครับอิอิๆ :Dตื่นเต้น :P
ได้เลยครับ รับรองไม่ผิดหวัง ขอบคุณครับ ^_^

Amnart Lim

• member
อยากได้ยินเสียงกีตาร์ตัวนี้มีท่านใดพอจะอัดให้ฟังได้บ้าง
หวังว่าจะพอฟังเสียงกีตาร์ได้ระดับหนึ่งนะคับ
คลิปนี้จริงๆอัดไว้ฟังเองเล่นๆนะคับ อย่าคิดมากนะครับ^_^
https://www.youtube.com/watch?v=oVKDHuL3biA&feature=youtube_gdata_player

songislife

• member
หวังว่าจะพอฟังเสียงกีตาร์ได้ระดับหนึ่งนะคับ
คลิปนี้จริงๆอัดไว้ฟังเองเล่นๆนะคับ อย่าคิดมากนะครับ^_^
https://www.youtube.com/watch?v=oVKDHuL3biA&feature=youtube_gdata_player

ขอบคุณครับ
เสียงเกินราคาจริงๆ ครับ
ถ้าได้ขึ้นกรุงเทพวันเสาร์หน้า
ของยังเหลือจะเข้าไปลองนะครับ

Amnart Lim

• member

ขอบคุณครับ
เสียงเกินราคาจริงๆ ครับ
ถ้าได้ขึ้นกรุงเทพวันเสาร์หน้า
ของยังเหลือจะเข้าไปลองนะครับ
ด้วยความยินดีคับผม

Big Love

• member
น้าอำนาจคับ มีเพื่อนผมสนใจ เขาอยากจะได้อีกสักตัวคับ

Amnart Lim

• member
น้าอำนาจคับ มีเพื่อนผมสนใจ เขาอยากจะได้อีกสักตัวคับ
ด้วยความยินดีคับ มาเลยๆ ไม่ได้แจมกันนานเลยน้า Big ^_^

Amnart Lim

• member
ดันคับดัน

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
update for member

by webmaster