Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยใช้ uad 2 หรือไม่ครับ มันดีจริงหรือเปล่า ?  (อ่าน 805 ครั้ง)

Voano

• member
ผมตอนนี้เอะใจว่า uad2 นั้นเป็น plugin ระดับโลกราคาแพงมาก หากซื้อมาจะดีจริงหรือเปล่า แล้วจำเป็นหรือไม่ ที่ต้องใช้คู่กับ apollo หากเราไปใช้กับ audio interface ตัวอื่นเสียงที่ออกมาจะคล้ายกันหรือเปล่า? มีใครที่พอจะรู้ข้อมูลต่างๆเหล่านี้บ้าง ช่วยให้คำแนะนำผมหน่อยนะครับบบ .... :'(