Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ ..  (อ่าน 31718 ครั้ง)

kittaphart

• member
Re: ขายแล้วครับ ..
« ตอบกลับ #80 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 11:10:47 »
    มาดูนี่กัน พอสอบประวัติเชิงลึกเข้าไปพบว่า บุคคลคนนี้http://www.pantown.com/board.php?id=4818&area=4&name=board16&topic=1789&action=viewไม่น่าไว้วางใจ ดู blacklist นี้ ลำดับที่ 81  นะครับ

นายภาณุวัฒน์  แสงนาค         

kittaphart

• member
« ตอบกลับ #81 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 11:51:34 »
 ลองดูหน้ามันนะ  ภาณุวัฒน์ แสงนาค  พอดีมือบอนเข้าไปเสริจ์หา ไปเจอใน facebook มันรีบลบภาพออกเลย กลัวคนจำหน้ามันได้เดี๋ยวมันจะหมดทางหากิน  แต่สายเสียแล้วล่ะ   http://image.ohozaa.com/view2/xcOEBNb9i33yiQoe  แย่งหมาเกิดจริงๆ

1900

• member
« ตอบกลับ #82 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 12:05:08 »
น่าจะมีกระทู้ปักหมุด รวม รูป/ที่อยู่/เบอร์คนโกงนะ เวปเราหรือเพื่อนๆน้าๆว่าไงครับ >:(

kittaphart

• member
« ตอบกลับ #83 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 12:23:49 »

นี่ก็รูปของมันตอนเริ่มอ้วนฉุ เพราะโกงเขามาเยอะ หลอกลวงเขามาเยอะ เป็นหมูเลยนะสะพายกีต้าร์อย่างเท่ห์

http://image.ohozaa.com/view2/xcOPsgQTd4HcVTA7

MeRCILesS

• member
« ตอบกลับ #84 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 13:20:29 »
เอาให้หนักครับ คนเเบบนี้

time

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #85 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 19:33:23 »
 เสียชื่อคนขอนแก่นหมด อ.ชุมแพ บ้านแฟนผมเลย มีที่อยู่ไหม เดี๋ยวให้เด็กสืบถึงบ้านเลย...คนไทยด้วยกัน รักกีต้าร์ด้วยกัน ทำไมทำกันได้
...แจ้งมาเลยครับ เดี่ยวให้เพื่อนที่ชุมแพ ตามให้

MeRCILesS

• member
« ตอบกลับ #86 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 19:40:34 »
บ้านผมก็อยู่ขอนเเก่นครับ เเต่ตอนนี้ทำงาน กทม  ถ้าปีใหม่กลับ  พร้อมช่วยเหลือครับผม จะไปถ่ายรูปหน้าบ้านให้เลย

palummanu

• member
« ตอบกลับ #87 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2013, 19:56:18 »
ถ้าสิ้นเดือนยังอยู่ ผ่านไปจะไปขอชมครับ ช่วยเชียร์ครับ

ผมเข้ามาเชียร์ด้วย ช่วงนั้นไปสกลนครไม่มีเวลาแวะเข้าไปดูเลยไม่รู้ว่าสภาพเป็นยังไง เห็นใจน้าที่ซื้อครับ

ming

• member
« ตอบกลับ #88 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 00:14:30 »
ผมว่าน่าเห็นใจคนซื้อครับงานนี้ การหลอกกันมันไม่ทำอะไรให้ดีขึ้นหรอกครับเงินแค่นี้จะเลี้ยงตัวเองได้ทั้งชีวิตไหม

nhoy

• member
« ตอบกลับ #89 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 00:31:11 »
 :(  :(  :(

Olanla

• member
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 06:11:01 »
เอาเรื่องให้ถึงที่สุดเลยครับ  ผมก็คนขอนแก่นแต่ตอนนี้อยู่ต่างแดน เสียความรู้สึกจริงๆ ชุมแพเป็นอำเภอใหญ่แต่ก็ไม่ได้ใหญ่ขนาดนั้นหรอกครับ ยิ่งรู้ชื่อกับอายุคร่าวๆ + มีรูปถ่ายแล้วด้วย หาเจอแน่นอนครับ  สู้ๆนะครับน้าๆ

kittaphart

• member
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 10:29:41 »

พอจะเชคให้ได้ไหมครับ  ชื่อภานุวัฒน์ แสงนาค  เปิด บ/ช ธนาคารกรุงศรีอยุธยา  สาขาขอนแก่น ใครทำงานธนาคารแห่งนี้ช่วยเชคชื่อ

จากเจ้าของบัญชีชื่อนี้ก็พอจะรู้ตัวแล้วว่า เจ้าคนโกงคนนี้มันอยู่ที่ไหน  ขอบคุณมากครับ

TOM1869

• member
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 11:04:07 »
เช็คได้ แน่นอนครับ แต่ ต้องมีหมายเลขบัญชี ด้วย จะง่ายขึ้น
Line id: 081-8718003

kittaphart

• member
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 12:03:03 »

พรุ่งนี้ถึงจะได้เลขบัญชีของมัน  น้องเขายังไม่ได้เอาสมุดไปอัฟบัญชี  พรุ่งนี้เดี๋ยวจัดเต็ม จะได้ไม่ไปทำกับคนอื่นอีก

ภานุวัฒน์  แสงนาค   089-5755779  คนชุมแพ  จังหวัดขอนแก่น 

bujarati

• member
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 12:45:42 »
ดีมากครับ  ฝากจัดเต็มด้วย  เกลียดนักไอ้พวกโกงกิน

Guitartist

• member
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 15:37:13 »
ผมถามหน่อยผมไปโกงตรงไหน ของผมก็ส่งให้ตามเวลา แล้วจะเอายังไงอีกครับ ผมก็ให้บริษัทแพ๊คให้ แล้วตำหนิผมก็บอกหมดว่ามันอยู่ตรงไหนบ้าง ทำแบบนี้มันหมิ่นประมาทนะ ** แล้วไอพวกคนที่ไม่รู้มาว่าผมแบบนั้นแบบนี้ โทรคุยกันผมก็บอกไปแล้วว่า มันก็เป็นรอย บ้าง แมวข่วนบ้าง ทำไมไม่อ่านให้รอบครอบละครับ พอของถึงมือก็มาโพสด่ากันแบบนี้ มาว่าผมไปโกง ผมไปโกงยังไง ของผมก็ส่งให้ ถ้ารู้ว่าจะเป็นแบบนี้นะ ผมไม่ส่งของให้หรอก ผมเอาเงินหนีไปดีกว่า

Guitartist

• member
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 15:41:53 »
อีกอย่างนะครับ ตั้งแต่ผมซื้อขายของมา ผมก็ไม่เคยไปโกงใครด้วย

Guitartist

• member
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 15:45:05 »
ถ้าผมคิดจะโกงหรือมีเจตนาที่ไม่บริสุทธิ์จริง ผมหายไปแล้วครับ ไม่มานั่งตอบกระทู้แบบนี้หรอกเสียเวลา

kittaphart

• member
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 15:45:36 »
เหรอครับ   แต่รูปตอนที่ถ่ายมาโพสขายมันไม่ใช่สภาพแบบนี้นี่ครับ  น้อง พี่ไม่ได้โง่นะพอจะดูของไม่ออก  สภาพที่ส่งมาก็ไม่ได้ห่อมาให้ ใส่กล่องมาเปล่าๆเลย ตรวจสอบจากเวปอื่นๆ blacklist เบอร์โทรศัพท์น้องนี่เพียบเลยนะ แล้วอย่างงี้ไม่โกงจะเรียกว่าอย่างไรดี  เอาคืนไหม  หลังเยินขนาดนี้ เอารุปตอนที่ถ่ายโพสขายมาให้ดูหน่อยสิกล้าไหม  สภาพนางฟ้าอย่างที่ว่าน่ะ มันไม่ใช่แบบนี้ อีกอย่างนะ ของห่อมาก็ไม่หุ้มกันกระแทกมาให้ เอาสมองส่วนไหนคิดกีต้าร์ตัวละไม่กี่พันเขายังต้องระวังเลย อย่าไปพึ่งบริษัทฯขนส่งเขามีหน้าที่ส่งให้อย่างเดียวไม่ได้ระวังเรื่องของหรอกนะ  เราผู้ว่าจ้างต้องทำเอง รู้ไว้ด้วย  จะเอายังไง ถ้าไม่ตอบพรุ่งนี้เป็นเรื่องแน่ๆหรือจะเอาคืน  สภาพแบบนี้รับไม่ได้เยิน หลอกกันได้

springwaltz

• member
  • Vet Med
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2013, 15:46:24 »
ผมถามหน่อยผมไปโกงตรงไหน ของผมก็ส่งให้ตามเวลา แล้วจะเอายังไงอีกครับ ผมก็ให้บริษัทแพ๊คให้ แล้วตำหนิผมก็บอกหมดว่ามันอยู่ตรงไหนบ้าง ทำแบบนี้มันหมิ่นประมาทนะ ** แล้วไอพวกคนที่ไม่รู้มาว่าผมแบบนั้นแบบนี้ โทรคุยกันผมก็บอกไปแล้วว่า มันก็เป็นรอย บ้าง แมวข่วนบ้าง ทำไมไม่อ่านให้รอบครอบละครับ พอของถึงมือก็มาโพสด่ากันแบบนี้ มาว่าผมไปโกง ผมไปโกงยังไง ของผมก็ส่งให้ ถ้ารู้ว่าจะเป็นแบบนี้นะ ผมไม่ส่งของให้หรอก ผมเอาเงินหนีไปดีกว่า

ผมก็ตามๆอ่านเรื่องนี้อยู่บ้างนะครับ คือที่บอกว่าเป็นรอยอยู่บ้าง รอยขนแมวบ้างนี่มันไม่บ้างละครับ
แบบนี้แผลใหญ่เลยแล้วลายเซ็นต์อะไรนั้นคุณได้บอกรายละเอียดรึป่าวครับ ผมว่ามันไม่แฟร์เลยนะ
แสดงความรับผิดชอบซักทางครับ เรื่องจะได้จบหรือเบาลงครับ