Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสียงคนใช้ Crafter กันหน่อยสิ ใช้แล้วหน้าตาดีจริงมั้ย 555  (อ่าน 22264 ครั้ง)

Romeoy2k

• member
    • www.eg-ultimate.com
ใครใช้ รุ่นไหนกันบ้างแล้ว ทำไมถึงเลือก ยี่ห้อนี้ครับ หรือว่าใช้แล้วหน้าตาดี เหมือนได้กอดสาวเกาหลีครับอิๆ

[HD] 090703 Gee + Lies + Sorry Sorry - IU (Sketchbook)

(HD 1080p) IU - Old Flame (Sketchbook) [LIVE-101204]

아이유 (IU) - 슬픈 인연 (100127, HD Live)

jazzinblue

• บุคคลทั่วไป
ผมใช้ Crafter TA 050 ครับ ชอบรูปทรงที่ไม่เหมือนใคร ออกแนว vintage และได้ sound ที่ถูกใจด้วยครับ

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
Re: ขอเสียงคนใช้ Crafter กันหน่อยสิ ใช้แล้วหน้าต
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 01:01:41 »
ผม JE18 ครับ จัมโบ้ กระหึ่มดีครับ

ว่าแต่ในคลิปนั่น รุ่นอะไรครับ เหมือนจะเป็น GLXE แต่ไม่ใช่ 1500 กับ 4000
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

kamin23

• member
คลิปที่ จขกท. เอามาลง เชื่อไหม ผมเปิดฟังทุกวัน ไม่เบื่อ ยิ่งได้ดูซี่รี่ส์ Dream high แล้วจะยิ่งชอบIUครับ อิอิ

จริงๆกีตาร์ที่ผมอยากได้ก็ Crafter เนี่ยแหละ แต่งบมีจำกัด เลยสอยเจ้าวีล่ามาเล่นรอวาสนาต่อไป 55555

ทำไมไม่บอกช้าง ทำไมไม่บอกม้า มาบอกลา กันทำไม

NevaeH...^^

• member
จริง!!!
><"

Yoshio

• member
คนอะไรน่ารักจริงจริ๊ง

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
ผมหน้าตาดีอยู่แล้วครับ ผมว่าไม่เกี่ยวกับคราฟเตอร์ 5555+
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

MUI

• member
ไม่กล้าโชว์หน้าตา..

กลัวกีต้าร์หมอง ก๊ากกก
EARLY MORNING RAIN

GA6/N ราคาติดดิน ขโมยหลานมา (คอหักเอามาซ่อมแล้วอิ๊บเลย)

KULAA_101

• member
อิอิ..มาแยมด้วยคนมีรุ่นGLXE1500RS ซื้อเพราะไม่มีAllSolidรุ่นอื่นในราคาเท่านี้....

Mook :)

• member
เปลี่ยนเป็นเสียงคนอยากให้ คราฟเตอร์ได้มั้ยคะ  ;D

• member
คลิปที่ จขกท. เอามาลง เชื่อไหม ผมเปิดฟังทุกวัน ไม่เบื่อ ยิ่งได้ดูซี่รี่ส์ Dream high แล้วจะยิ่งชอบIUครับ อิอิ

จริงๆกีตาร์ที่ผมอยากได้ก็ Crafter เนี่ยแหละ แต่งบมีจำกัด เลยสอยเจ้าวีล่ามาเล่นรอวาสนาต่อไป 55555

น้าคะ IU เล่นด้วยหรอคะ  อยากดูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

TuiHY

• member
ผมใช้ GAE-15/N ครับ เลือกยี่ห้อนี้เพราะชอบเสียงคมๆ เวลาปิ๊คกิ้งเสียงชัดเจน เวลาสตรัมได้ยินเสียงตีปิ๊ค เสียงกรีดสายชัดๆ ชอบมากครับ

The Autopsy

• member
  • พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้
ผมใช้ tv 200 ขอบอกว่า all solid ตัวเล็กๆอย่างนี้ เล่นแล้วไม่อยากจะวางเลยฮิๆ...
หกล้มเพราะก้าวเดินไปข้างหน้า... ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่   MANCHESTER UNITED FC

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
ยังไม่รู้ว่าจะได้เป็นสาวกคราฟเตอร์ หรือทาคามิเน๊ะ ตัดสินกันคืนนี้แหล่ะครับ ^^

Midnight::.

• member
    • facebook
กำลังเล็ง GAE-18/N อยู่พอดี..
"จงทำในสิ่งที่คุณรัก เพราะว่าเวลามันช่างมีน้อยเกินกว่าที่จะเอาไปทำอย่างอื่น"

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
ต๊าย ตาย เล็ง ๆ เทเลอร์อยู่ ไม่เอาแระ เปลี่ยนเป็น น้องปลาคราฟ ดีกว่า อยากหน้าตาดี มั่ง ^^

baszie

• member
จิงคับ ยี่ห้อนี้ ยิ่งเล่นยิ่งดูดี ของเค้าดีจิงๆ 55+

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

kamin23

• member

น้าคะ IU เล่นด้วยหรอคะ  อยากดูๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ก่อนอื่นอย่าเรียกผมน้าได้ไหมอะ ผมเพิ่งจะ 23 เดือนหน้านี้เอง ^^"

IU เล่นครับเรื่องนี้ ขอบอกว่าสนุกมากๆ หน้าตาอย่างผมไม่เหมาะดูหนังเกาหลีหรอก - -" พอดีเพื่อนสาวแนะนำให้ดู เหอๆ

เล่นบิทป่าวอะครับ พอดีผมโหลดจากเวบบิทมาน่ะครับ
ทำไมไม่บอกช้าง ทำไมไม่บอกม้า มาบอกลา กันทำไม

• member
เรียกพี่... ก็ได้ค่ะ
ในรูป รูปพี่รึเปล่าคะ

kamin23

• member
เรียกพี่... ก็ได้ค่ะ
ในรูป รูปพี่รึเปล่าคะ

อ่า..ใช่แล้วครับ