Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสียงคนใช้ Crafter กันหน่อยสิ ใช้แล้วหน้าตาดีจริงมั้ย 555  (อ่าน 22281 ครั้ง)

joe neck solid

• member
Crafter GAE 18/N Acoustic Guitar - LR-T Pro PreAmp with L.R.Baggs Element - Piezo pickup sound check

จิงคับ ผมไปเจอพี่คนนี้เข้า ทั้งหน้าตา และฝีมือ หล่อขั้นเทพ ;D ;D ;D

MUI

• member
เข้ามาตอบกระทู้อีกรอบ อิอิ

เล่นแล้ว...ได้แค่ยืนข้างดารา ฮือฮือ

Duckiezz

• member
555555 ผม GAE8N ครับ สวดยอดไปเลย คับ

kaizer123

• member
แฟนคลับIUเหมือนกันเลยคับ 5555

Biaj_mannnn

• member
je 18n ครับใช้อยู่ ยิ่งใช้ยิ่งเสียงดี

Mr.Gula101

• member
Crafter GAE 18/N Acoustic Guitar - LR-T Pro PreAmp with L.R.Baggs Element - Piezo pickup sound check

จิงคับ ผมไปเจอพี่คนนี้เข้า ทั้งหน้าตา และฝีมือ หล่อขั้นเทพ ;D ;D ;D

****....ทั้งหล่อทั้งกินเก่งล่ะซิ...555...ตาแคชชชช....

gimmy

• member
 ;D ผมใช้ ga7/n ครับ  :D

NaJo Music

• member
ตัวแรกของผม GAE-18/N ใช้ดีมากครับ พึ่งเล่นได้3 เดือน รู้สึกหน้าตาดีขึ้นเรื่อยๆ5555