Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสียงคนใช้ Crafter กันหน่อยสิ ใช้แล้วหน้าตาดีจริงมั้ย 555  (อ่าน 22276 ครั้ง)

เปนตาเบิ่ง

• member
    • มีเดียซอฟท์
เสียงเพราะมากครับ

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
ct125 อีกทีนะ

Romeoy2k

• member
    • www.eg-ultimate.com
แป๊ะคลิปให้ เสียงไฟเราะมากครับ เหมือนฟังบรรเลง เปียโนเลย ชอบจัง

crafter.wmv

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
ขอบคุณkrab เพิ่งอัดเสร็จพอดี จริงๆเคยมีอีกตัวชอบเหมือนกัน แต่ตัวนี้คล่องตัวดีkrab ใช้crafter แล้วหล่อจริงkrab อันนี้มาช่วยนอนยัน55

aneng

• member
ว้าาา.จะซื้อเล่นซะหน่อยหน้าตาไม่ดี อดเลย.. :'(

elinoy

• member
หน้าตาดีหรือป่าวไม่รู้นะครับ แต่เสียงมันดี เลยใช้ครับ
อมยิ้ม

CHOPPER_F

• member
ชอบเสียงปลาคร๊าฟเหมือนกันค่ะ แต่ไว้ก่อน งบยังไม่มี ^^
☆--» Mini ShoPPeR ♫~*

Romeoy2k

• member
    • www.eg-ultimate.com
ว้าาา.จะซื้อเล่นซะหน่อยหน้าตาไม่ดี อดเลย.. :'(
ผมก้อหน้าตาไม่ดีนะ ... แต่ Crafter มีมอซเจอร์ไรเซอร์ ทั้ง 7 ประการใช้แล้ว หล่อจริงๆ 555 +

beemsaber

• member
ผมก้อหน้าตาไม่ดีนะ ... แต่ Crafter มีมอซเจอร์ไรเซอร์ ทั้ง 7 ประการใช้แล้ว หล่อจริงๆ 555 +
เห็นด้วยอย่างแรง 5555+

free_willy

• บุคคลทั่วไป
ใช้ GAE 18 อยู่ครับ แต่อยากได้ Takamine มากกว่า

aneng

• member
ช่วยได้จริงนะฮ่ะ.. ;D

Montra

• member
หุ ๆ  หน้าตาดีอยู่แล้วครับ  แต่รู้สึกหล่อขึ้นอีกเยอะตอนมีน้องปลาอยู่ในอ้อมกอด  คริ คริ
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
คนหน้าตาดีแวะเข้ามาอ่านครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

slowly

• member
ของผม TMC-035 ครับ ตอนอัดมาเสียงไม่ค่อยดีครับ(เพื่อนใช้โทรศัพท์บีบีถ่ายให้) ขอแอบมาหน้าตาดีด้วยคน ขำๆครับ ^^

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=Ybp8Sh6o41U.swf" target="_blank" class="aeva_link bbc_link new_win">http://www.youtube.com/watch?v=Ybp8Sh6o41U.swf</a>

Non_aR 0_o!

• member
  • ชมรมคนเลี้ยงเด็กแห่งประเทศไทย อิอิอิอิ
ขอหน้าตาดึด้วยครับไปสอย ปลาครฟ ga7n มาเมื่อเย็น อิอิ ถูกใจหลายหลาย อิอิ เสียงมันชัดดีจัง อิอิ

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
ถ้ามันทำให้หน้าตาดีได้จริง ผมจะซื้อมาให้เมียหัดเล่นซักห้าตัว...........

Non_aR 0_o!

• member
  • ชมรมคนเลี้ยงเด็กแห่งประเทศไทย อิอิอิอิ
 ผมว่าหน้าตาดีจริงจริงน๊ะ 5556 ใชแล้วหล่อขึนทันทีคริ๊กคริ๊ก

nhoy

• member
ขอหน้าตาดึด้วยครับไปสอย ปลาครฟ ga7n มาเมื่อเย็น อิอิ ถูกใจหลายหลาย อิอิ เสียงมันชัดดีจัง อิอิ
ยินดีกับน้า @ non_AR #_*!   ที่ได้กีต้าร์ที่ถูกใจนะครับ

Non_aR 0_o!

• member
ยินดีกับน้า @ non_AR #_*!   ที่ได้กีต้าร์ที่ถูกใจนะครับ
ขอบคุณน้า nhoy อ่านว่าอะไรครับแบบว่าอ่านไม่ออก จริงๆแล้วก็ไม่ไดถูกใจอะไรมากมายหรอกครับแบบว่างบน้อยมากมายเลยมีตัวเลือกน้อยครับแต่ก็คุมค่ากับเงินที่จ่ายไปครับ ถ้ามีตังซักแสนคงเป็น มาติน เทเลอกิ๊บสันไปแล้วครับ อิอิ

nhoy

• member
ยินดีกับน้า @ non_AR #_*!   ที่ได้กีต้าร์ที่ถูกใจนะครับ
ขอบคุณน้า nhoy อ่านว่าอะไรครับแบบว่าอ่านไม่ออก จริงๆแล้วก็ไม่ไดถูกใจอะไรมากมายหรอกครับแบบว่างบน้อยมากมายเลยมีตัวเลือกน้อยครับแต่ก็คุมค่ากับเงินที่จ่ายไปครับ ถ้ามีตังซักแสนคงเป็น มาติน เทเลอกิ๊บสันไปแล้วครับ อิอิ
เรียนน้า @ non_AR #_*!    อ่านว่า "หน่อย" ครับ   ส่วนคราฟเตอร์ ga7n ที่น้าได้มาเป็นกีต้าร์ที่ดี ใช้ได้เลยนะครับ คุณภาพเกินราคา  ผมขอให้น้ามีความสุขกับคราฟเตอร์นะครับ