Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเสียงคนใช้ Crafter กันหน่อยสิ ใช้แล้วหน้าตาดีจริงมั้ย 555  (อ่าน 22297 ครั้ง)

tao

• member
เคยมี je 18 n เอาให้เพื่อนไปลองเล่นแล้วติดใจขอซื้อทำกินเลยใจอ่อนให้ไป

แต่ยังอยากจะได้มากอดอีกสักตัว

Romeoy2k

• member
    • www.eg-ultimate.com
เรียกพี่... ก็ได้ค่ะ
ในรูป รูปพี่รึเปล่าคะ
นู๋มุข สู้ๆ พี่เค้าใจดีเค้าไม่ ทำร้ายหรอกนะอิๆ

kamin23

• member
เรียกพี่... ก็ได้ค่ะ
ในรูป รูปพี่รึเปล่าคะ
นู๋มุข สู้ๆ พี่เค้าใจดีเค้าไม่ ทำร้ายหรอกนะอิๆ

กำ - -"
ทำไมไม่บอกช้าง ทำไมไม่บอกม้า มาบอกลา กันทำไม

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ผมได้แต่ลอง  แค่ ลองก็หน้าตาดีแล้วครับ...........คริคริ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
ตอนนี้ผมหน้าตาดีเรียบร้อยแล้วครับ กลายเป็นสาวก Crafter เต็มตัวแล้วครับ
เพิ่งรับ Gae 18 n มาเลี้ยงดูวันนี้เอง ^^ll

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
ถ้าชาว crafter หน้าตาดี ชาว takamine อย่างผมน่าจะเข้าข่ายน่ารักได้นะ ว่ามั๊ยครับ ฮิฮิ

Mook :)

• member
Re: ขอเสียงคนใช้ Crafter กันหน่อยสิ ใช้แล้วหน้าต
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: เมษายน 28, 2011, 22:33:01 »
น้าสน ไม่ใช่ vintage หรอกหรอคะ อิอิ
ล้อเล่นค่ะ ;D

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
น้าสน ไม่ใช่ vintage หรอกหรอคะ อิอิ
ล้อเล่นค่ะ ;D

มันเป็นบางเวลาครับ เวลาเอางานเอาการ จะออกแนว vintage แต่เวลาเล่นกีตาร์จะออกแนวน่ารัก 555 (อ๊วกกกก 555)

Mook :)

• member
5555555555555555555555555555+

Romeoy2k

• member
ตอนนี้ผมหน้าตาดีเรียบร้อยแล้วครับ กลายเป็นสาวก Crafter เต็มตัวแล้วครับ
เพิ่งรับ Gae 18 n มาเลี้ยงดูวันนี้เอง ^^ll
ยินดีด้วยครับ เอาคลิปเสียงมาฟังบ้างนะครับ  

อยากให้เพื่อนๆพี่ๆที่ใช้ รุ่นต่างๆ เอาคลิปเสียงมาลงเป็นแนวทางกันด้วยครับ

MUI

• member
ยินดีด้วยครับ เอาคลิปเสียงมาฟังบ้างนะครับ 

......................................

#7 ลงแล้วไง (สงสัยไม่มีคนฟัง & ดู ฮือฮือ)(ดูแต่สาวเกาหลี ฮือ)

อยากให้เพื่อนๆพี่ๆที่ใช้ รุ่นต่างๆ เอาคลิปเสียงมาลงเป็นแนวทางกันด้วยครับ

ดำล่ำเตี้ย

• member
เรื่องหน้าตาดีคิดว่าไม่จริงครับ
ใช้ GLXE1500 อยู่
เล่นแล้วทั้งดำ ทั้งล่ำ ทั้งเตี้ย
อิอิอิ

Romeoy2k

• member

......................................

#7 ลงแล้วไง (สงสัยไม่มีคนฟัง & ดู ฮือฮือ)(ดูแต่สาวเกาหลี ฮือ)

ดูแล้วครับเปิดดู พร้อมแฟน แฟนบอกว่าฝรั่งเล่น 555 เพราะดีคับ ผมหมายถึง มีรุ่นอื่นๆที่ยังไม่ลง ให้เอามาลงกันอีกนะคับอิๆ

jason1007

• member
ใช้เจ้า Trv 23eq/n อยู่ หน้าตาดีแน่นอนครับ

[IaM-indY]

• member
  • D710CE

ครับ ถ้ามีโอกาสจะทำคลิปเสียงมาลงนะครับ แต่ตอนนี้ต้องขอรื้อฟื้นวิชาเก่าๆ ก่อนครับ ไม่ได้จับกีต้าร์มาประมาณ 10 ปีได้ มีแวะๆ เวียนๆ มาเล่น บ้างก็แค่เดือน 2 เดือน
แล้วก็ขายทิ้งไป ตอนนี้นิ้วระบมไปหมดแล้วครับ เจอสายเบอร์ 11 เข้าไป แหะๆๆ ^^

EudkO

• member
ซื้อ Crafter เพราะน้อง IU นี่แหล่ะครับ เหตุผลแค่นี้จริงๆ 555+

V

• member
CRAFTER GA7-N+pre ครับผม

Romeoy2k

• member
แนวเสียง Crafter Glxe-4000 rs Picking เล้นผิดๆ ถูกๆ ขออภัยด้วยครับ (เสียงเปล่า)

ดาว Pattii3z Mackii3z

ttum

• member
ดีทั้งคนร้องคนเล่นเลยครับ

นอกเรื่องหน่อยครับ หมวกซื้อที่ไหนอ่ะครับ น่ารักดี

Romeoy2k

• member
ดีทั้งคนร้องคนเล่นเลยครับ

นอกเรื่องหน่อยครับ หมวกซื้อที่ไหนอ่ะครับ น่ารักดี

ซื้อในงานเกม asiasoft หมวก ragnarok ครับอิๆ