Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกอื่นไปหมดแล้ว สาวกveelah ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยย  (อ่าน 22272 ครั้ง)

TOM1869

• member
เดี๋ยวต้องมี สาวก Future กับ สาวก คาราบาว
Line id: 081-8718003

[IaM-indY]

• member
  • D710CE
ชักลังเลจะไป V5 Ga ซะแล้วสิ เหอะๆ

Crucify

• member
แล้วแถวนี้มาสาวกแม่ชีเปล่าครับ กำลังแรงช่วงนี้ 555555555

Anat

• บุคคลทั่วไป
ตอนนี้มี...
V1-D
V1-P
V3-OM
V6-GACE

เคยมี....
V1-OM.......ปล่อยให้เพื่อนอาจารย์ที่คณะ  แกอยากได้
V3-OMCE....เพื่อนสวนกุหลาบ  มันมาขอฉกเอาไป

กะลังจะมี
V1-OME  The appendixes Thailand...อีไส้ติ่ง

เอาเข้าไป

tao

• member
ไปๆมาๆตอนนี้มี  v5 d  นวดทุกวันเลย

เมื่อก่อนก็เคยมี v1 dce

Protong

• member
  • สุขก็เล่นกีตาร์ ทุกข์ก็เล่นกีตาร์
รอ เจ้า V1-dce อยู่ครับน้า

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
มาลงชื่อครับ หลงรักมานาน

ชอบทุกอย่างที่ V1-D เป็นครับ
ถ้า V6 เป็น all solid ผมคงไม่ต้องลังเลอย่งนี้ เฮ้อๆๆๆ
น้ายินยอมคิดเหมือนผมเป๊ะ เลยครับ ไม่ลองถามอาจารย์พารวยดู ทำ V6 thailand limited แบบ all solid ดูอีกซักรุ่นหรือครับ ^^

ผมว่าจะรอ V8 ครับ ถ้ามันยังไม่ all solid ก็จะไปซื้อเทเลอร์ GS ให้มันรู้แล้วรู้แรดกันไป
:)

Lek_Idol

• member
v8 ผมจะหาข้อมูลได้จากไหนหรอคับพี่

แล้วทำไมคนถึงนิยม V1 มากกว่า รุ่นอื่นๆอ่า >_<

ยินยอม

• member
V8 ผมมั่วเองครับ ยังไม่มีข้อมูลหรอก
แต่มันต้องเป็นรุ่นที่สุดยอดแน่ เพราะเลข 8 เป็นเลขมงคลของจีน

หวังลมๆแล้งๆครับ อย่าถือสา อิอิ

Dog Never Lie

• member
v8 ผมจะหาข้อมูลได้จากไหนหรอคับพี่

แล้วทำไมคนถึงนิยม V1 มากกว่า รุ่นอื่นๆอ่า >_<

เพราะว่ามันเป็นรุ่นเริ่มต้นที่สามารถจับต้องได้และให้เสียงทีดีคุ้มเงินลงทุนครับ ที่เค้าชอบกันผมก็ยังมีครับ V1 DCE  ไม่ถึงหกพันเสียงดี คุ้มเงิน
It's my...

ยินยอม

• member
V1 ผมชอบที่มันเคลือบแบบ open pore satin แถมไม้หน้าบางด้วย
เสียงมันเลยเปิดโปร่งมากครับ

Lek_Idol

• member
แล้วรุ่นที่สูงกว่านี้ เสียงคุ้มกับเงินมั๊ยคับผม
ตอนนี้ผมจะซื้อ Veelah แน่ๆแล้ว รอเงินเดือนออก แต่กำลังดูๆเรื่องรุ่นอยุ่คับ

*o.NicKy.o*

• member
มารายงานตัวครับ ^..^

V1 OM ครับผม

อนาคต อยากได้ All solid อ่าครับ :D

blacktree

• member
ของยังไม่ได้แต่มาส่งเสียงไว้ก่อน V1-DCE ครับผม

เขาว่าจะได้กลางเดือน พ.ค. ได้ปุ๊ป จะพากีตาร์นั่งรถเมล์ เที่ยวกรุงเทพ

ปล.ผมถามหน่อยครับ กีตาร์นี่ทางร้านที่ขาย เขาเช็คคุณภาพเรียบร้อยแล้วใช่ไหมครับ คือผมไม่มีความรู้ จะได้ไม่ต้องหาคนไปลอง หิ้วกับบ้านเลย

ยินยอม

• member
ของยังไม่ได้แต่มาส่งเสียงไว้ก่อน V1-DCE ครับผม

เขาว่าจะได้กลางเดือน พ.ค. ได้ปุ๊ป จะพากีตาร์นั่งรถเมล์ เที่ยวกรุงเทพ

ปล.ผมถามหน่อยครับ กีตาร์นี่ทางร้านที่ขาย เขาเช็คคุณภาพเรียบร้อยแล้วใช่ไหมครับ คือผมไม่มีความรู้ จะได้ไม่ต้องหาคนไปลอง หิ้วกับบ้านเลย

เลือกเป็นตัวๆไปนะครับ วีล่าที่เจอมามีทั้งรุ่นที่เนี้ยบมาก และไม่เนี้ยบเลย
ส่วนเสียง มันจะคล้ายๆกัน ต้องเอาพวกหูเทพไปเลือกครับ จะแยกออกว่าอันไหนดีกว่า

VP-Pro

• member
วันนี้ไปสอย v1-d มาแร้ว ที่อินเตอร์มิวสิค ตัวสุดท้ายพอดีเลย อิอิ

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)

ถ้าเอาชัวร์ผมว่ามัดจำกับร้านไว้เลยครับผม ผมมัดจำให้น้องผมไปตัวหนึง พอดีพาน้องไปซื้ออ่ะครับ :) จะได้ไม่เสียเที่ยว

:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
น้องนิว ตอนนี้พี่ไปค้นพบอะไรบางอย่างที่เด็ดสะแด่วกว่าวีระแล้ว แต่ขอเก็บไว้เป็นความลับ อิอิ.. ไม่งั้นเดี๋ยวของขาดตลาดอีก แถมพ่อค้าหัวใสบางร้านมันโก่งราคา้่อีกด้วย
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

tao

• member
น้องนิว ตอนนี้พี่ไปค้นพบอะไรบางอย่างที่เด็ดสะแด่วกว่าวีระแล้ว แต่ขอเก็บไว้เป็นความลับ อิอิ.. ไม่งั้นเดี๋ยวของขาดตลาดอีก แถมพ่อค้าหัวใสบางร้านมันโก่งราคา้่อีกด้วย

จะรอรีวิวครับ

yamakita

• member
นี่พ่อคุณ หาเรื่องเสียตังค์มาให้กันอีกแล้วหรือนี่ รีบเอามาโชว์เลย
+ 100000000 รอเหมือนกันครับ