Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สาวกอื่นไปหมดแล้ว สาวกveelah ขอเสียงหน่อยยยยยยยยยย  (อ่าน 22265 ครั้ง)

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
ว๊ายยยย ๆๆๆ ยี่ห้อไรน่ะน้องนิว พี่ไม่เห็นรู้จักเลย  ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

Plankton

• member
พึ่งซื้อ V1D มาหัดเล่นครับ
ตอนแรกจะสอย F310
แต่มาเจอวีล่าแล้วชอบหน้าตามากกว่า
เสียงดีไม่ดียังฟังไม่ออก แต่ชอบดูแต่สเปคคุ้มค่าครับ
สายดาดาริโอ topsolid แถมกระเป๋าอย่างดีใน ราคา 3,850 บาท
มันซู้ดด ยอด ครับ
ตอนรอของเข้าทรมานมาก จะกลับใจไปสอยไปหา F310 หลายรอบและเนื่องจากของขาด
พอของมาวันแรกเลยรีบจัดมาเลย 555+
ใครจะหากีตาร์ งบ ประมาณ 4000 นะครับ ตัวนี้เลยครับ แหล่มจริง

ซื้อที่ไหนครับ
อินเตอ ครับ

mermirud

• member
intermusic อยู่แถวไหนครับ

หมอก

• member
มี V1-P และกำลังรอ V1-OMC thailand อยู่คร้าบบบ... ชอบเพราะ คุ้ม เสียง ลักษณะ ...เรียงเลยคับ ^^

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
รอรุ่น ลิมิเต้ด อยู่ครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

kiddada

• member
  • aloha my name is new :)
ว๊ายยยย ๆๆๆ ยี่ห้อไรน่ะน้องนิว พี่ไม่เห็นรู้จักเลย  ;D
น้ากบ อ่ะตัวดี๊ดีเลยครับผม  ทำคนป่วนเมืองทั่วประเทศไทยเลย T_T  ไม่แน่อาจลามไปถึงนอกประเทศแล้วมั้งป่านนี้ T_T
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

kiddada

• member
intermusic อยู่แถวไหนครับ
เวิ้งนาครเกษม ครับผม
:)จุดพอใจอยู่ที่ไหน เราเท่านั้นที่รู้:)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ของ ผม  Vo M1 ......อิอิ ถูกและดี คุณภาพ แซงราคาไปเยอะครับ

kamin23

• member
V1 OMCE มารายงานตัวครับ อิอิ
ทำไมไม่บอกช้าง ทำไมไม่บอกม้า มาบอกลา กันทำไม

Beatles Beatles

• member
ตอนนี้  veelah v6 หาซื้อหาลองได้ที่ไหนบ้างในกรุงเทพครับสนใจจัง

MUI

• member
ไม่ตั้งสาวก โกมิค (ไมค) ด้วยหล่ะครับ คิคิคิ

(ผมซื้อเมื่อวันที่ 13 กรกฎาคม 2553...ตอนแรกลองเขี่ย ๆ สายดูเทียบกับอัลวาเรซที่ตั้งคู่กัน...สะดุ้ง

แต่ก็เก็บอาการไว้..เฉไฉเข้าลองร้านนู้นที ร้านนี้ที จนหกโมงเย็น กลับไปที่เดิม

ให้พนักงานขนออกมาให้ลองสามสี่ตัว สลับกัน โคลนคลั่ก....สุดท้าย..บอกให้ตั้งแอคชั่นด้วย ลองกับเซียน่า 30 กับ 35 จึงรู้ว่าสามห้านิ้งกว่าเยอะ

ทิ้งกล่องไว้ที่ร้าน สะพายซอท์ฟเคสออกจากร้าน อย่างเท่.....จบรายงานครับ)

Lek_Idol

• member
ถามโหน่ยคับ  V7 แหล่มป่าว

KULAA_101

• member
ไอ้มดเขียวV3-OMCE Signature...555......

aneng

• member
เย้..วีล่าห์น่ารัก..วีล่าห์สู้ๆ..เชียร์ด้วยคน..จะโขมยตังส์เมียซื้อ...จะเอาไปซ่อนที่ไหนดี..บ้านเมียน้อย..ตายยกรัง..

aneng

• member
อ้างถึง
ว๊ายยยย ๆๆๆ ยี่ห้อไรน่ะน้องนิว พี่ไม่เห็นรู้จักเลย  ยิงฟันยิ้ม
ต๊ายยยยๆๆๆมีสาวกกระเทย  แบบเดียวกันเลย..ไปอยู่ไหนมาตัว..ไม่รู้จักยี่ห้อวีนอล..ขัดหัวเข็มขัดเงาวับ...

kiddada

• member
ตอนนี้  veelah v6 หาซื้อหาลองได้ที่ไหนบ้างในกรุงเทพครับสนใจจัง
ถามร้านดูเลยว่ามีของเปล่าครับผม
http://www.facebook.com/intermusicthailand

touchBCC161

• member
ถูกคุ้มราคาสวยคับ ใช้ veelah V1-dce และ V101c อู่ึคับ

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
เพียบเลยสาวกวีระ 555
MUGEN_guitar_SHOP

เปนตาเบิ่ง

• member
    • มีเดียซอฟท์
ขอเป็นสาวกด้วยคนครับ
ตอนนี้ใช้ V56 GACE อยู่ครับ

Crucify

• member
V1D ครับ กำลังนึกอยู่ว่าจะขายให้คนรู้จัก แล้วไปซื้อ V1D-CE