Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: หาครูสอนฟิงเกอร์สไตล์ครับ รัชดา - ห้วยขวาง หรือบ้าน/ร้าน/ครูก็ได้ที่ไม่ไกลมากครับ  (อ่าน 1220 ครั้ง)

Acousticlism

• member
  • ถ้าไม่ทิ้งฝัน ซักวันคงได้พบเจอ
หาครูสอนฟิงเกอร์สไตล์ครับ รัชดา - ห้วยขวาง หรือบ้าน/ร้าน/ครูก็ได้ที่ไม่ไกลมากครับ

ขอราคาไม่แรงนะครับ
ส่วนตัวผมหัดเล่นกีต้าร์เองมา 2 ปีกว่าได้ ตีคอร์ดได้แบบพื้นฐานทั่วไป เกามั่วๆตามอารมณ์ (ไม่รู้ถูกผิดเอามันส์)
อ่านโน๊ตไม่เป็น

อยากเรียนฟิงเกอร์สไตล์ครับ
ครูท่านใดอยู่แถวนี้พอแบ่งปันเวลาช่วง เสาร์ หรือ อาทิตย์ได้รบกวนทิ้งเบอร์ไว้หรือติดต่อมาได้ครับ
08116แปดแปด654 - โบ้ครับ (ผมอายุ 25)

ohm_dizplay

• member