Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ปรับปรุงระบบ และ แจ้งการใช้งาน ห้องพูดคุย Acoustic Guitars  (อ่าน 807 ครั้ง)

admin

• Administrator
  • member
เรียน สมาชิกเก่า/ใหม่ ทุกๆท่าน

1) เนื่องด้วยวันสองวันนี้ จะมีการปรับปรุงระบบเวบบอร์ด
อาจจะมีกระทู้บางกระทู้หายไปในช่วงปรับปรุง จึงแจ้งมาเพื่อทราบ (จะปรับช่วงดึกๆ หลังเที่ยงคืน)

2) เรื่องการใช้งานห้อง...
ห้องพูดคุย Acoustic Guitars , Acoustic Amp และอุปกรณ์อื่นๆ
ถามตอบ ปรึกษา ปัญหาทุกข้อในเรื่อง "อะคูสติกกีต้าร์ ตู้แอมป์ อุปกรณ์อื่นๆ และคุยเรื่องดนตรี"

ขอความร่วมมือสมาชิก ตั้งกระทู้ให้ตรงกับเจตนาของห้องนั้นๆ
กรณีที่ admin เห็นว่า กระทู้ใดๆ ที่สมาชิกตั้งขึ้น...ไม่ตรงกับเจตนาห้องนั้นๆ
ทาง admin ขอสงวนสิทธิ เพื่อพิจารณาย้ายกระทู้นั้นๆ ไปห้องที่เหมาะสม ตามดุลยพินิจของ admin นะครับ
(หากกระทู้ของท่านหายจากห้องใด แสดงว่า อาจจะถูกย้ายไปอีกห้องหนึ่ง)

จึงเรียนมาเพื่อทราบ, และ ขออภัยในความไม่สะดวก

ขอแสดงความนับถือ, กราบขอบพระคุณครับ  :)

By Admin
Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
Re: ปรับปรุงระบบ และ แจ้งการใช้งาน ห้องพูดคุย Acoustic Guitars
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 00:04:50 »
รับทราบครับ

nhoy

• member
Re: ปรับปรุงระบบ และ แจ้งการใช้งาน ห้องพูดคุย Acoustic Guitars
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 05:22:38 »
รับทราบครับ ขอบคุณครับ

Mr.Gula101

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 05:51:16 »
รับทราบ...ขอบคุณครับ...

catzy

• member
    • รับสอนกีต้าร์ที่บ้าน, เรียนกีตาร์ตามบ้าน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 06:02:31 »
รับทราบคร้าบผม

Realalifeify

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 07:29:08 »
คับผม ^^

songmuang

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2013, 08:29:23 »
ครับผม :D

loh

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 10:23:19 »
รับทราบ และยินดีให้ความร่วมมือกับนโยบาย ครับ

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2013, 12:58:42 »
 รับทราบครับ
noomxman