Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆเคยเจอเพื่อนที่มันให้เราหยุดเล่นกีตาร์กลางเพลง เพื่อคุยกับมันหนึ่งประโยค มั้ยครับ  (อ่าน 6460 ครั้ง)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
เป็นข้ออ้างที่ดีที่จะทำให้ผมเลิกเล่นกลางเพลงเลยครับ
เล่นไม่จบมันสักเพลง

ฮาาาาาา.......เหมือนผมเลย  เผลอๆบางทีหยุดเล่นชวนคุยเรื่องอื่นซะเอง!!!   อิอิอิ

ฉลาดทั้งคู่เลยครับ น่ามั่งจัง

FOTOBEER

• member
ของผมก็เหมือนกันครับ เพลงยังไม่ทันจบเลยเพื่อนมันชวน ชนแก้ว ซะแล้ว..........

อันนี้ น่ายกย่อง ครับ

ปล. แต่ตอนที่ผมเล่นกีตาร์ ในวงเหล้าที่มีผู้หญิงนะ ต้องมีคนคอย ป้อน เหล้าให้ผม  เพราะ ผมมือไม่ว่าง  มือข้างขวา กำลังลวน  ส่วนมือข้างซ้ายกำลังลาม อยู่.............อิอิ

หืม.....อิจาน้าเบียร์จัง   ถ้าผมไปเที่ยวพิจิต จัดให้ผมแบบนี้มั้งนะครับ...555+ ;D

555555 แค่คิดก็มันแล้วครับ น้านัท    แต่ผมก็ได้แต่คิดอย่างเดียวนะ......อิอิ

FOTOBEER

• member
อ้างถึง
ปล. แต่ตอนที่ผมเล่นกีตาร์ ในวงเหล้าที่มีผู้หญิงนะ ต้องมีคนคอย ป้อน เหล้าให้ผม  เพราะ ผมมือไม่ว่าง  มือข้างขวา กำลังลวน  ส่วนมือข้างซ้ายกำลังลาม อยู่.............อิอิ
อ้างถึง
หืม.....อิจาน้าเบียร์จัง   ถ้าผมไปเที่ยวพิจิต จัดให้ผมแบบนี้มั้งนะครับ...555+ ยิงฟันยิ้ม
แต่พอน้าเบียร์กับน้านัทEASYNATURALเริ่มสร่างเมาอ้าวไม่ใช่ผู้หญิงนี่หว่า..นี่มัน..กระ.กระ.กระ..ทืบมันเลย..กระเทยมันลืบ..แพลบๆ..555 ;D

นั่นแหน่.............พ่อช่างคิด

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
เป็นข้ออ้างที่ดีที่จะทำให้ผมเลิกเล่นกลางเพลงเลยครับ
เล่นไม่จบมันสักเพลง

ฮาาาาาา.......เหมือนผมเลย  เผลอๆบางทีหยุดเล่นชวนคุยเรื่องอื่นซะเอง!!!   อิอิอิ

ฉลาดทั้งคู่เลยครับ น่ามั่งจัง

ไม่รุเปนไร เวลามีใครชมว่าฉลาดนี่รุ้สึกระแวงทุ้กทีครับ อิอิ
:)

aneng

• member
ระแวงหน้า..ต้องระวังหลังด้วย..เราไม่รู้ว่ามีคนแอบมองก้นเราอยู่หรือปล่าว.หึ.หึ.หึ.หึ.