Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามถึงน้าๆ ที่มีกีต้าร์มากกว่า 1 ตัวครับ .. อีกตัวเอาไปทำอะไร  (อ่าน 12793 ครั้ง)

Traveler

• member
โชคดี ที่ผมมีกีตาร์น้อย   ;D
==; ของน้ากบแถวบ้านผมเรียก คลังแสงขีปนาวุธ พร้อมรบทุกสถานการณ์
ทำนองเดียวกันกับมีเมียน้อยครับ

Montra

• member
โชคดี ที่ผมมีกีตาร์น้อย   ;D
==; ของน้ากบแถวบ้านผมเรียก คลังแสงขีปนาวุธ พร้อมรบทุกสถานการณ์
ทำนองเดียวกันกับมีเมียน้อยครับ
อ้าวงั้น น้ากบ ก็มีเมียมากสินะครับ  เอ๊อออ....   ???
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

dho

• member
โอ้ว..บ้าไปแล้ว..อะไรครับเนี๊ย..

porawat2009

• member
น่าจะหมายถึงมีเมียน้อยมาก ป่าวครับ ไม่แน่ใจ งงง

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
สลับกันเล่นครับ แล้วแต่อารมณ์ ว่าอยากฟังซาวน์แบบไหนครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

pod95

• member
ขอฮา เดวิด เกียร์มัวอีกเ่สียง สุดยอดเลย คิดได้ไงเนี่ย

ชอบกีตาร์สไตล์นี้ เสียงแบบนี้แล่ะครับ แต่ว่าอยากให้สายเป็นไนลอน

มียี่ห้อล่าง ๆ แนะนำไหมครับน้ายินยอม แบบว่าไม่เกินห้าหลักน่ะ

ohm_pea

• member
อ้า....เพิ่งนึกคำตอยที่สร้างสรรค์ได้ อ้า.....กีตาร์เหมือนกะผู้หญิง มีหลายคนเอาไว้เปลี่ยนบรรยากาศ
จันทาร ดีกว่า จันไร

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ขอฮา เดวิด เกียร์มัวอีกเ่สียง สุดยอดเลย คิดได้ไงเนี่ย

ชอบกีตาร์สไตล์นี้ เสียงแบบนี้แล่ะครับ แต่ว่าอยากให้สายเป็นไนลอน

มียี่ห้อล่าง ๆ แนะนำไหมครับน้ายินยอม แบบว่าไม่เกินห้าหลักน่ะ

ไม่เกินห้าหลัก เอาเทเลอร์ครับ
ถ้าไม่เกินสี่หลักก็คอร์ท รุ่นน้าเบียร์รีวิวครับผม
:)

nantfa

• member
ผมใช้ที่บ้าน 1 ตัว เป็นตัวเก่ง  ตัวหวง ไว้ออกงานประจำปี

อีกตัว เป็นของสำหรับเอาไว้ลุย ราคาถูกๆ   เเต่เลือกสภาพเล่นได้ มือ2 นี่เเหละ
ซื้อในกีต้าร์ไทย  เก็บไว้ท้ายรถ    ขอเสป็คดี นิด ๆ Top solid หละเเจ่มเลย

เเต่ยังไง จะทั้ง ที่บ้าน หรือ ท้ายรถ ขอเสียงที่โอเค เข้ามือ ....... ไปโลดเเล้ว

ช่างก่อร่าง สร้างรัก