Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดยังไง กับกีตาร์ยี่ห้อ Martin&Co. บ้างครับ  (อ่าน 11761 ครั้ง)

nantfa

• member
Re: คิดยังไง กับกีตาร์ยี่ห้อ Martin&Co. บ้างครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 13:29:48 »
HD 28 V (ถ้าจำรุ่นไม่ผิดนะ) เสียงมันอุ่นจนซะจนใจสั่น เวลากรีดสายนะ   เคยลองของพี่ คนนึง ชื่อ ป็อปปี้ (เพื่อนบ้านฟ้า)

ไปซื้อขลุ่ยไม่ไผ่กับพี่เขา   พี่เขาเลยเเถม เเบกกีต้าร์มาให้ลองเเบบ เอ็นดู !!!  บุญนิ้วจริงๆ ซื้อเอง คงหมดโอกาส   งบไม่ถึง
ช่างก่อร่าง สร้างรัก

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
Re: คิดยังไง กับกีตาร์ยี่ห้อ Martin&Co. บ้างครับ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 13:46:29 »
แพง แต่ ดี
ดี  แต่ แพง
รักเธอนะ....กีต้าร์

Jack Et

• member
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 13:56:40 »
แพงเกินคุณภาพ

ผมว่าไม่เหมาะสมกับราคา มันเป็นแบรนเนม มากกว่า ตัวละ แสนกว่าบาท เสียงก็เท่าเทียมกับ Yamaha 4 หมื่น
ความรักเหมือนโดมิโน่ ล้มแล้วตั้งใหม่ยาก

ASDFasdfASDF

• member
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 14:33:30 »
ส่วนตัวไม่ชอบตรงหัวครับโบราณและมีกีต้าร์หลายห้อเลยหัวลักษณะแบบนี้   จะบอกว่ากีต้าร์ตัวละแสนครึ่งแสนในสายตาของคนที่ไม่ได้อยู่แวดวงกีต้าร์อาจจะเห็นเป็นกีต้าร์ตัวละไม่กี่บาทครับ ถือแล้วไม่ค่อยหล่อ แต่เรื่องเสียงนี่ผมชอบที่สุดครับ

*o.NicKy.o*

• member
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 17:25:13 »
คิดว่า ถ้าโตขึ้น เล่นกีต้าร์เก่งขึ้น ก็คงเก็บเงินซื้ออ่าครับ :D

Ignite

• member
  • ดูโง่เเต่ก้อเท่
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: เมษายน 25, 2011, 18:21:29 »
ถ้าผมสอบอัยการได้เมื่อไหร่นะผมจะซื้อให้เเหลกเลย ^ ^
ตอนนี้ยังยาจกอยู่
ระบบคือหัวใจ