Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ..................... เชิญพี่น้อง ร่วมร้องเพลง " เรารักในหลวง " กันครับ ขอบคุณครับ.......  (อ่าน 1932 ครั้ง)

Na_Jorn_Chiangmai

• member
    • แค่มีความสุข...กับสิ่งที่เราเล่น...ก็พอแล้วครับ
 :D :D :D
เรารักในหลวง ukulele by น้าจร เชียงใหม่

เนื้อเพลงครับ

http://www.tempf.com/getfile.php?id=919382&key=4db13812d06d9

ขอบคุณ พี่น้อง คนไทย ทุกท่านครับ

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
facebook.com/byrt21

dragonn

• member

krong

• member

pringchaum

• บุคคลทั่วไป

Bukjay

• member
น่ารักเชียว ได้ฟังก็รู้สึกมีความสุขแล้วค่ะ

ข้อมือน่ะ ถ้าเจ็บอยู่ก็หายไวๆ นะคะ

TalorPo

• member
เจ๋งครับ
ผมว่า เราคนเล่นดนตรีทุกคน น่าจะรักท่านนะครับ
เพราะ ท่านเป็น นักดนตรี ที่เก่งมากคนนึง

Na_Jorn_Chiangmai

• member
    • แค่มีความสุข...กับสิ่งที่เราเล่น...ก็พอแล้วครับ
ขอบคุณ ทุกท่าน ที่เข้ามาคุยกันครับ