Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมจะเปลี่ยนสายกีตาร์คลาสสิคครับ ช่วยแนะนำสายที่ทน ไม่เป็นสนิม และนิ่มให้เสียงอุ่นและนิ่มให้หน่ิอยครั  (อ่าน 852 ครั้ง)

akera1234

• member
คือพอดีผมใช้สายกีตาร์คลาสสิคนี้มานาแล้วยังไม่เปลี่ยนเลยขึ้นสนิมด้วยก็อยากจะซื้ออันใหม่ที่ให้เสียงที่นุ่ม และ อุ่น ฟังแล้วไพเราะและเคลิ้มอะครับอะครับเล่นแล้วสบายมือครับ  ขอแบบดีๆหน่อยอะครับ  ไม่เป็นสนิมและทนต่อการขาดด้วยอะครับ  พี่ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

coolclub

• member
สายเคลือบของ D'addario Classical Coated ไม่เป็นสนิม
เสียงเป็นยังไงไม่รู้ ว่าจะสั่งซื้อของน้าตะวันมาลอง
Return To A=432hz

K@Y

• member
  • เคครับ :)