Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มือกีต้าร์ โฟรค คนเดียว หางานคร้าบ  (อ่าน 1429 ครั้ง)

Aeolion

• member
มือกีต้าร์ โฟรค คนเดียว หางานคร้าบ
« เมื่อ: ธันวาคม 18, 2012, 16:37:44 »
ดนตรีเล่นแนว ตลาดวัยรุ่น ทั่วไป สากลพอมี ชอบเอารุ่นพ่อ เพลงเก่ามาcoverใหม่
รับงานแทน ช่วง วัน อาทิตย์ จันทร์ พุธ พฤหัส ค้าบ ชื่อตูน อายุ 24 หรือจะเอาไปเล่น คู่กะนักร้อง ช หรือ ญ เปลี่ยนคีย์ ตามใจนักร้องเลยคร้าบ  ผมอยู่แถว สะพานใหม่นะครับ จะเล่นเดี่ยวหรือ จะคู่ กับ เครื่องดนตรี ชนิดอื่นก็ได้ครับ ตามนายจ้างเลย
089 -8019080 (ตูน)  อีกอย่างตอน นี้เป้นไปได้อยากทำวงกีต้าร์ 2 ตัว ผลัดกัน ร้อง และโซโล่ ถ้าใครสนใจจะมาสนุกกันขำๆก็โทรมาได้นะครับ ขอโทษที่ไม่มีคลิปให้ดูนะครับ พอดี บ้านจนไม่มีกล้องวีดีโอน่ะ 555