Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สายแจ๊ค Amphenol งอข้าง-ตรงข้าง 4เมตร 500.- พร้อมส่ง EMS ทั่วประเทศ  (อ่าน 19361 ครั้ง)

saxcivil

• member
ขอบคุณน้า Franky มากนะครับ ที่ให้คำแนะนำดีๆ มาโดยตลอด
ตอนนี้ได้ Subwoofer Yamaha DXS12 ที่น้าแนะนำและช่วยมา Setup โดยมาต่อเพิ่มกับ Stagepas300
อยากบอกว่าดูหนัง ฟังเพลง เล่นกีต้าร์ มันมากมาย จริงๆ ครับ
อิอิ แปลกใจคุณภรรยาไม่ว่าสักคำ
แต่ดันมานอนดูหนังกับร้อง Karaoke ด้วย
แถมบอกว่า ทำไมไม่ซื้อมาตั้งแต่แรก ดูหนัง ร้องเพลง ได้อรรถรสกว่าเดิมเยอะ
อ้าวเป็นงั้นไป
Taylor 812CE+Mark VI

ฟ้าฉายไมโครโฟน

• member
    • FARSHINE
ขอบคุณน้า Franky มากนะครับ ที่ให้คำแนะนำดีๆ มาโดยตลอด
ตอนนี้ได้ Subwoofer Yamaha DXS12 ที่น้าแนะนำและช่วยมา Setup โดยมาต่อเพิ่มกับ Stagepas300
อยากบอกว่าดูหนัง ฟังเพลง เล่นกีต้าร์ มันมากมาย จริงๆ ครับ
อิอิ แปลกใจคุณภรรยาไม่ว่าสักคำ
แต่ดันมานอนดูหนังกับร้อง Karaoke ด้วย
แถมบอกว่า ทำไมไม่ซื้อมาตั้งแต่แรก ดูหนัง ร้องเพลง ได้อรรถรสกว่าเดิมเยอะ
อ้าวเป็นงั้นไป

ความสุขของครอบครัวมาอันดับแรกครับพี่
ดีใจที่ได้รู้ว่า คนในบ้านพี่ชอบ
ขอบคุณครับ จากใจ(สายใยแห่งเลือดแสดขาว)
大家好,我叫意風泰國人

• member
    • FARSHINE
ขอบคุณพี่กบ แท็คซี่ ที่อุดหนุนครับ
大家好,我叫意風泰國人

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
ไม่ทราบว่ามี Pop Filter ราคาถูกๆ มั้ยครับ

อันละ60.- ครับ

ถ้าอันใหญ่แบบ สะดึงก็ 900.-

อันละ 60 บาท นี่ มันเป็นอย่างไงอะครับ...
เคยเห็นแต่อันที่เหมือนในรูปนี้ อะครับ...

อันละ 900 นี่ แบบในรูปเลยหรือป่าวครับ...
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

• member
    • FARSHINE
ไม่ทราบว่ามี Pop Filter ราคาถูกๆ มั้ยครับ

อันละ60.- ครับ

ถ้าอันใหญ่แบบ สะดึงก็ 900.-

อันละ 60 บาท นี่ มันเป็นอย่างไงอะครับ...
เคยเห็นแต่อันที่เหมือนในรูปนี้ อะครับ...

อันละ 900 นี่ แบบในรูปเลยหรือป่าวครับ...
โทรเลยครับ
大家好,我叫意風泰國人

[email protected]

• member
เรียนน้า franky

ขออนุญาตจับจองสินค้าดังนี้ครับ
๑.มิกเซอร์ Yamaha MG82CX จำนวน ๑ ชุด (จะเอามาต่อให้เข้าชุดกับ Roland AC-33 และ Hartke ครับ)
๒.ไมโครโฟน EV PL24 จำนวน ๑ ตัว
๓.สายไมโครโฟน ๕ เมตร XLR ทั้งสองด้าน จำนวน ๑ เส้น
๔.ฟองน้ำหุ้มไมโครโฟน สีน้ำเงิน จำนวน ๑ ชิ้น
๕.ขาตั้งไมโครโฟน จำนวน ๑ ต้น
ทั้งนี้ รบกวนน้า franky แจ้งราคารวมทั้งหมดมาที่ [email protected] ครับผม

ปล. แจ้งราคา Yamaha Stagepas 300 มาหลังไมค์ด้วยก็ได้นะครับ

สุดท้ายนี้ ขออนุญาตสวัสดีปีใหม่ล่วงหน้า ขอให้น้า franky และครอบครัวมีสุขภาพแข็งแรงตลอดปีใหม่ ๒๐๑๓ กิจการรุ่งเรืองเงินทองไหลมาเทมานะครับ

Yingyos

i_antz

• member
สายแจ๊คกีต้าร์แบบนี้ยังมีอยู่รึเปล่าครับ
แล้วใช้ได้กับกีต้าร์ไฟฟ้าด้วยไหมครับ

สายไมโครโฟน สายแจ๊คกีตาร์ สั่งทำคุณภาพสูง
ส่งทั่วประเทศ
3 เมตร เส้นละ  420.- รวมส่ง EMS แล้ว

Carboy

• member
ยังให้บริการอยู่ไหมครับ