Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Getting ready for tonight GIG  (อ่าน 475 ครั้ง)

Satiwas

• member
Getting ready for tonight GIG
« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 13:31:56 »
สายใหม่เสียงสุดๆไปเลยครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ แนบภาพอีกครั้ง]

folkbeach

• member
Re: Getting ready for tonight GIG
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 14:39:37 »
โทนเสียงและการสัมผัส แต่งต่างจาก dad , elixir  เยอะไหมครับ

หลอกให้อยากแล้วจากไป 555+

เพิ่งได้สาย Wyres Phosphor Bronze  มาเมื่อวาน ยุ่งๆ ยังไม่ได้ลองเลย เดี๋ยวเย็นนี้จะลองสาย Wyres ดูบ้าง

Satiwas

• member
Re: Getting ready for tonight GIG
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 14:54:36 »
เป็นสายcoat ที่ให้เสียงเข้าท่ากว่า elixir นะครับ ผมว่า ทั้งนี้น่าจะมาจากวิธีการผลิตที่ต่างกัน elixir พันก่อนแล้วค่อยcoat แต่ตัวนี้ coat แล้วค่อยพันครับ