Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน ขอถามทุกคนหน่อยครับ  (อ่าน 703 ครั้ง)

pmbright123

• member
รบกวน ขอถามทุกคนหน่อยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 11:29:48 »
คือ เดือน ธันวาคม นี้ผม จะขึ้นไป กทม ครับ

กะว่าจะไปซื้อกีต้าร์หน่อยครับ ต้องการ กีต้าร์โปร่งไฟฟ้าน่ะครับ

แต่เป็น กีต้าร์มือซ้ายนะครับ ไม่ทราบว่า มีร้านใน กทม ขายบ้างมั้ยครับ

เห็นพี่ผมบอกว่า กีต้าร์มือซ้ายหาซื้อยากมากครับ แถมราคายังสูงกว่ากีต้าร์ตัวอื่นอีกด้วย

SMIL3Chai

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวน ขอถามทุกคนหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 11:49:10 »
คือ เดือน ธันวาคม นี้ผม จะขึ้นไป กทม ครับ

กะว่าจะไปซื้อกีต้าร์หน่อยครับ ต้องการ กีต้าร์โปร่งไฟฟ้าน่ะครับ

แต่เป็น กีต้าร์มือซ้ายนะครับ ไม่ทราบว่า มีร้านใน กทม ขายบ้างมั้ยครับ

เห็นพี่ผมบอกว่า กีต้าร์มือซ้ายหาซื้อยากมากครับ แถมราคายังสูงกว่ากีต้าร์ตัวอื่นอีกด้วย
Walden มีคับ ดูในหมวดซื้อขาย อิอิ

pmbright123

• member
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 16:55:41 »
ขอบคุณครับ

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2012, 18:21:49 »
ขึ้นมาเดือนธันวา อย่าลืมมามีตติ้งด้วยนะครับ  ;D ;D
คิดถึงเมืองภูเก็ต