Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ระหว่างเปลี่ยนรุ่น กับ รอต่อไป ผมเอาไงดี (ปวดหัว)  (อ่าน 8579 ครั้ง)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com

ผมก็ชอบทรงD ครับ ทรงไหน ไม่D ผมก็ไม่ชอบครับ......อิอิ

ทรง D หรือ คัพ D ครับพี่เบีย 55555555555+

ชองมัก

NevaeH...^^

• member
เป็นผมผลรอนะครับ ^^ เหมือนซื้อเสื้ออะครับ ถ้าไม่ชอบซื้อมาใส่มันก็ไม่มั่นใจ ฮ่าๆ เปรียบเทียบแบบข้างๆคูๆ
><"

blacktree

• member
งั้นสรุปผมรอ เดี๋ยวโทรไปบอกทางร้านว่าจะรอ  สีทนได้   

ส่วนใครจะได้ตัวนั้นไปก็ขอให้โทรดี   ถ้าตอนไปลองกีตาร์ผมต้องดูอะไรบ้างครับ ขอความรู้คร่าว ๆ และ เวลาเสียบแอมป์ ผมต้อง test อะไรบ้าง

Traveler

• member
ว๊ากกกก เผลอหน่อยเดียวมีการปล่อยคลิป
อ.น๊อค มาอัดคลิปใหม่หน่อย ปล้ำน้อง Parlor อยู่หลายวัน ตอนแรกกะจะขายออกไปแล้ว ได้สูตร 20 บาทมาช่วยไว้ ตอนนี้กลับมาหลงมากกว่าเดิมอีกครับ

จขกท รอตัวที่ชอบดีแล้วครับ และอยากบอกว่า V1 ทรง D นี่เล่นได้ครอบจักรวาลกว่าครับ ทั้ง finger Style และ Strumming

mermirud

• member
om นี่ทรงอะไรอะครับ

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
om นี่ทรงอะไรอะครับ

ทรง om หน้าตาแบบนี้ไงจ๊ะ  ;D

ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

welovely007

• member
  • นัทนว
กำลังสงสัยว่า รุ่น V1-OMCE หน้าตาเป็นอย่างไร ราคาเท่าไหร่ครับผม

มีใครรู้บ้าง จะเหมือนตัว Veelah V1OME Thailand limited 2011 หรือเปล่า
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

CHOPPER_F

• member
รอเถอะค่ะ ได้แบบที่ไม่ชอบมายังไงก็ไม่ถูกใจ ได้มาแล้วมันต้องอยู่กะัเราไปอีกนาน เอาที่ถูกใจดีกว่าค่ะ คุ้มค่ากับการรอคอยนะ ^^
☆--» Mini ShoPPeR ♫~*

pracha

• member
  • ลูกอิสานครับ
เล่นพอกำก่า แต่ว่าอดเล่นบ่ได่

blacktree

• member
กำลังสงสัยว่า รุ่น V1-OMCE หน้าตาเป็นอย่างไร ราคาเท่าไหร่ครับผม

มีใครรู้บ้าง จะเหมือนตัว Veelah V1OME Thailand limited 2011 หรือเปล่า

เขาบอกว่าราคาเท่า V1-DCE ก็น่าจะประมาณ 5400 บาทครับ

ohm_pea

• member
ร้านไหนครับ สน OMCE

แถวประตูน้ำที่ขายวีระ มันก็มีอยู่ร้านเดียวครับพี่เบีย อิอิ  ;D รักขี้มิวสิคไง  :D
รักตดดีกว่าไหม
จันทาร ดีกว่า จันไร

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!

พอกัน 555555555+
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

ohm_pea

• member

พอกัน 555555555+
รักขี้มิวสิค แหมเล่นมาเป็นรูปธรรมเลย 7777777777
จันทาร ดีกว่า จันไร