Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอสอบถามราคากีต้าร์โปร่งไฟฟ้าตัวนี้หน่อยครับ ยี่ห้อ Vantage รุ่น vs-5 ครับ  (อ่าน 2217 ครั้ง)

poooact

• member
ขอสอบถามราคากีต้าร์โปร่งไฟฟ้าตัวนี้หน่อยครับ ยี่ห้อ Vantage รุ่น vs-5 ตัวในรูปด้านล่างครับ ว่าตอนนี้ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ รบกวนผู้รู้ตอบให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ
รูปครับ>>>

:-\ :-\ :-\

sonic

• member
ส่วนตัวผมคิดว่า 3-4 พันบาท ก็พอซื้อได้

ถ้าราคาเกินจากนั้น มีกีต้าร์อื่นๆ ที่น่าสนใจกว่า ในหลายๆยี่ห้อที่น่าจะไปลองเลือกดูครับ

poooact

• member
ส่วนตัวผมคิดว่า 3-4 พันบาท ก็พอซื้อได้

ถ้าราคาเกินจากนั้น มีกีต้าร์อื่นๆ ที่น่าสนใจกว่า ในหลายๆยี่ห้อที่น่าจะไปลองเลือกดูครับ

ขอบคุณมากครับ คุณ sonic  :)