Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รับจ๊อบเล่นโฟลคเดี่ยว กีตาร์ตัวเดียว เขตชลบุรี  (อ่าน 6095 ครั้ง)

aun_thanawut

• member

ฝีมือไม่ได้สูงส่งขั้นเทพ แต่ใจรัก เล่นเอง ร้องเอง ชิวๆ
ฟังสบายๆ สไตล์ ยุด 70 - 80 แจ้,ชาตรี,อัสนี,อ๊อด คีรีบูน,อินคา,คาราบาว,
คาราวาน,มาลีฮวนน่า,พงษ์สิทธิ์,และศิลปินอื่นๆ อีกหลายท่าน

รับผิดชอบเวลา หน้าที่ รับเล่นงานวันเกิดหรืองานแต่งงานไม่เกิน 30 โต๊ะ
พร้อมเครื่องเสียงของผมเอง ราคาไม่แพงอย่างที่คิดครับ สนใจติดต่อมานะครับ
ที่ 089-0945937 อั๋นครับ

ช่วงนี้เล่นประจำ วันจันทร์ - วันพฤหัส เวลา 1 ทุ่มครึ่ง - 3 ทุ่มครึ่ง ที่ร้านบิ๊กบอส@บ้านบึง
ติดต่อล่วงหน้า 3 วันนะครับ จะได้จัดคิวได้

ขอบคุณครับ

CHEDTHA

• member
Re: รับจ๊อบเล่นโฟลคเดี่ยว กีตาร์ตัวเดียว เขตชลบุรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 08:18:35 »
พี่อั๋นนี่สุดยอดจริงๆไว้ว่างๆจะหาโอกาสไปนั่งฟังนะครับพี่ ;D

• member
Re: รับจ๊อบเล่นโฟลคเดี่ยว กีตาร์ตัวเดียว เขตชลบุรี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2011, 23:12:33 »
ว่าง ๆ ก็มานั่งดื่ม นั่งคุยกันบ้างก็ได้นะเชษฐ พี่ก็คิดถึงน้องเหมือนกัน ขอเป็นเสาร์ อาทิตย์นะ ;D

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2011, 21:44:46 »
ขอบคุณที่เข้ามาให้กำลังใจ และเข้ามาชมครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ

nutta

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2011, 12:01:04 »
สวัสดีครับน้าอั๋น ผมนัฐนะครับไม่รู้จะได้หรือเปล่าที่โทรไปหาเบอร์ช่างซ่อมกีต้าร์อ่ะครับ
แต่ไปแล้วพี่ชัยแกซ่อมไม่ได้ครับ ไม้ตรง Saddle มันปูด
มีโอกาสอยากไปดื่มด้วยนะครับน้า

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2011, 19:49:59 »
จำได้ครับว่าง ๆ ก็โทรมานะครับ จะได้นัดเชษฐมาดื่มด้วยกัน ถือว่าเป็น meeting แบบเล็ก ๆ ก็แล้วกัน ::)

CHEDTHA

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 08:36:33 »
จัดมาเลยครับพี่อั่น... ;D

kook_gai

• member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 12:39:30 »
สวัสดีครับพี่อั๋น เดี๋ยวว่างๆ จะเข้าไปนั่งเชียร์ครับ  ;)

CHEDTHA

• member
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2011, 13:10:41 »
สวัสดีครับน้ากุ๊กไก่..ไม่ได้เจอกันนานว่างๆก็แวะมาเยี่ยมบ้างเด้อ..

• member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 10:19:43 »
กราบสวัสดี น้ากุ๊กไก่ ครับ หายกันไปนานเชียว คิดถึ๊ง...คิดถึง เชษฐพี่มีซูบเปอร์ คอร์รัส ของ บอส ไม่ได้ใช้ สนใจป่าวขายให้ถูก ๆ พร้อมของแถมอีกหลายรายการ สนใจป่าว

kook_gai

• member
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 27, 2011, 12:38:12 »
แฮ่ๆ สวัสดีครับ น้า เชษฐ พี่อั๋น ว่างๆ จะเข้าไปหาทั้งสองท่านเลยครับ  ;D

CHEDTHA

• member
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 14:17:12 »
พี่อั๋นสนใจอยู่ครับแต่ติดตรงผมไม่มีตู้แอมป์นี่สิ..พอจะมึตู้แอมป์ราคาูถูกๆมั้ยพี่..

CHEDTHA

• member
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2011, 14:18:53 »
แฮ่ๆ สวัสดีครับ น้า เชษฐ พี่อั๋น ว่างๆ จะเข้าไปหาทั้งสองท่านเลยครับ  ;D
เีดี๋ยวลาบปลาไว้รอเลยพี่..ไม่ได้ฟังเสียงกีตาร์เพราะๆนานแล้ว

• member
พี่มีตู้ลำโพงแบบมีแอมป์ในตัวมีรูเสียบแจ็ค 2 รู มีแอคโค่ด้วย เสียงดังใช้ได้เลยนะ แต่ก่อนก็ใช้เสียบกีตาร์เล่นอยู่ ตอนนี้ไม่ได้ใช้แล้ว รกบ้านเฉย ๆ สนใจยกชุดไปเลย ไม่แพงนะ มีช่องต่อ AUX ;ช่องต่อVCD ด้วยรับรองคุ้มไม่ได้ใช้นาน ต้องไปหยอดนำมันที่ VOLUME เพราะมันฝืดทุกตัวเลย

CHEDTHA

• member
พี่อั๋นนี่มีทุกอย่างให้เลือกสรรจริงๆประมาณวันเสาร์เย็นๆถ้าพี่ว่างจะแวะเข้าไปลองครับพี่อั๋น...

• member
โอ เคร โทรนัดพี่ได้เลยจะรอ อยากขายเครื่องใช้ไฟฟ้าเก็บไว้ไม่ได้ใช้มันจะเสีย ขายเอาเงินให้เมียไปซ๊อปดีกว่าเนาะ

CHEDTHA

• member
พี่อั่นขอเสาร์หน้านะครับ..เสาร์นี้ติดธุ่ระพี่

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
ผมน้าตั้มที่อยู่แถวบ้านบึงครับพี่อั๋น ว่างๆจะพยายามหาเวลาไปนั่งฟังพี่เล่นนะครับ( บูบินก้าถ้าเปลี่ยนใจอยากขายบอกได้นะค้าบ 555 ^^)
MUGEN_guitar_SHOP

arthit

• member
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 20:53:50 »
111

arthit

• member
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2011, 21:14:47 »
ว่างๆสอนผมเล่นกีต้าร์บ้างนะครับ ;)