Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ washburn guitar thailand แบรนด์ชั้นนำจากอเมริกาในราคาที่จับต้องได้  (อ่าน 53111 ครั้ง)

Washburn Guitars (Thailand)

• member
รุ่นแนะนำนี่น่าสนใจทุกรุ่นเลยครับ หยุดเสาร์อาทิตย์นี้ว่าจะไปดูเองที่  Central World   แต่ไม่ทราบว่ารุ่นไหนมาพร้อม Hard case บ้างไหมครับ  หรือต้องซื้อใส่เองทุกรุ่นครับ

ไม่มีcaseให้ครับ.....เรามีของgatorจำหน่ายครับ มีหลายราคาสอบถามได้ที่หน้าร้านได้เลยครับ

• member

natcha

• member
สวัสดีครับ. สอบถามหน่อยนะครับว่ามีรุ่นไหนที่ top,back เป็น solidมั่งครับ
Top/solid spruce
Back/solid rosewood
ขอบคุณครับ

Rut_pro

• member
WASHBURN WJ-130 EK  ไม้หน้า เป็น top solid ไหมครับ
ดูจากสเปค บอกแค่ top spruce ไม่ใช่ไม้แท้
แต่ถามคนขายดันบอกว่า top solid

• member
WASHBURN WJ-130 EK  ไม้หน้า เป็น top solid ไหมครับ
ดูจากสเปค บอกแค่ top spruce ไม่ใช่ไม้แท้
แต่ถามคนขายดันบอกว่า top solid

ตัวนี้ topไม่ใช่ solid..ครับ

• member
ฝากประชาสัมพันธ์ด้วยครับ....

G&L ลดราคาครั้งยิ่งใหญ่ทุกรุ่น เชิญทดลองสินค้าได้ที่ MUSIC COLLECTION ทุกสาขาได้แล้ว คร๊าบบบบบบ...

• member
กีตาร์ Acoustic แนว วินเทจ เสียงดี มาให้ทดลองเสียงแล้วครับ   

washburn R320 swrk ราคา 26,000฿ ลดเหลือ 16,900 ฿ ****พร้องกล่องสวยงามมาก...

R320SWR "Aged" finish Solid spruce top Solid Rosewood back and sides Mahogany V neck Ebony fingerboard Multi-lam binding. Ebony bridge Nut width: 48mm 24.75" scale 18 frets Distressed classical tuners Case: GC141 Included* (*USA only. Not available in every part of the world, check with your local distributor.)

หล่อมาก 8)

เสียงดี...ทรงสวย.....งานเนียบ......เชิญทดลองได้เลย......ที่ music collection ทุกสาขาจร้าาาาาาาาาาา

keawzila

• member
 แนะนำรุ่นที่ตีคอร์ด งบ 10000 + - ควรใช้รหัสอะไรดี

• member
แนะนำรุ่นที่ตีคอร์ด งบ 10000 + - ควรใช้รหัสอะไรดี

ตัวข้างบนนี้ก็ตีคอร์ทเพราะนะครับ...... ;D

keawzila

• member
เกินงบประมาณ  ;D

James BB

• member
  • ดนตรี - ธรรมชาติ
washburn wg-016s ยังมีของอยู่หรือเปล่าครับ ราคาเท่าไหร่ครับ
ลองทำดู คุณทำได้

• member
washburn wg-016s ยังมีของอยู่หรือเปล่าครับ ราคาเท่าไหร่ครับ

มีของอยู่ครับ...

• member
เกินงบประมาณ  ;D

งั้นเดี๋ยวลองดูตัวต่อไปครับ...

• member
Washburn WSJ124K Vintage Series

กีตาร์แนวVintage อีกตัวครับ......มีกล่องให้ด้วยนะครับ  (Hardshell Case )
ราคา19,000 บาท ลดพิเศษเหลือเพียง12,350 บาท

"Aged" finish
Spruce top
Trembesi back and sides
Mahogany V neck
Rosewood fingerboard
Rope purfling on the top edge.
Rosewood butterfly style bridge
Nut width: 44mm
Color: Vintage
Case included

สวยงาม........

8) 8)

• member
ปรีแอมป์....Fish man รุ่นประหยัด คุณภาพสูงมาแล้วครับ   
ราคา3,100บ.ลดเหลือ2,170บ.เท่านั้น
(ราคายังไม่รวมค่าติดตั้ง)

• member
ประกาศๆ!! ทางร้าน Music Collection ร่วมกับบัตรเครดิต City Bankและ first choice จัดรายการส่งเสริมการขายปลายปี ผ่อน 0%6 เดือน สินค้าต้องราคาตั้งแต่ 10,000 บาทขึ้นไป ตั้งแต่วันนี้ ถึง 31 ม.ค.2556 เท่านั้นนะครับ ;D

• member

คาโป้คุณภาพสูงจาก G7TH Special Edition Gold ตัวนี้มีกล่องให้ด้วย......
ราคา 2,000บาท ลดพิเศษเหลือเพียง 1,500 บาทเท่านั้น

music_collection

• member
สวัสดีปีใหม่ชาว Acousticthaiทุกท่านครับ.........ปีใหม่ขอให้มีความสุขตลอดปี2013 คร๊าบบบบบบบบ

8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

เพลงปีใหม่ - สวัสดีปีใหม่.wmv

music_collection

• member
ตอนนี้ก็ปีใหม่แล้วนะครับ.......หวังว่าทุกท่านจะได้เที่ยวกันในวันหยุดยาวนี้ และก็ได้เดินทางกลับมาทำงานตามปกติ ยังไงก็ขอให้มีความสุขกับปี 2556 กันทุกท่านนะครับ ทางเรามีสินค้าดีๆยังไงก็จะแจ้งให้ทราบกันและถ้าอยากทราบอะไรที่เกี่ยวกับกีตาร์washburn ทั้งโปร่งและไฟฟ้าก็เข้ามาคุยแลกเปลี่ยนความรู้ได้ที่นี่เลยครับ....สวัสดีปีใหม่ด้วยครับ...

Martin OMJM

• member
ขอบคุณครับ