Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ washburn guitar thailand แบรนด์ชั้นนำจากอเมริกาในราคาที่จับต้องได้  (อ่าน 53249 ครั้ง)

music collection

• member
WASHBURN WSJ-125K  ยังมีขายอยู่ไหมครับ
แล้ว ไม้หน้าเป็น top solid ไหมครับ

ตอนนี้ไม่มีแล้วครับ.....

Washburn Guitars (Thailand)

• member
Friends - Washburn Acoustic Guitar WD-10S demostration

music_collection

• member
http://acousticthai.net/washburn-guitar-wg016s.html

รุ่นนี้เสียงดีจริงๆ......

• member
วันนี้มีกีตาร์มาแนะนำคร๊าบบบบบ....

WASHBURN WD-20S

Dreadnought guitar
Solid Alaskan Sitka spruce top
Quartersawn scalloped bracing
Rosewood sides and back
Gloss finish
Satin finish mahogany neck with two-way truss rod
Neck and headstock binding
Dot fingerboard inlays
Rosewood fingerboard and bridge
Bone nut and saddle
Rosewood capped headstock with mother-of-pearl Washburn logo & stylized W inlay
Chrome die-cast tuners

เชิญทดลองได้ที่หน้าร้านครับ....

• member
WASHBURN 
WMJ-10SCE

Mini jumbo style with cutaway
Solid Alaska Sitka spruce top
Quarter sawn scalloped bracing
Mahogany sides and back
Gloss finish
Mahogany neck with two-way truss rod
Neck and headstock binding
Rosewood fingerboard and bridge
Bone nut and saddle
Washburn logo & stylized "W" inlay on headstock
Chrome die-cast tuners
Fishman Isys+ Tuner/Preamp Sys

ราคา 12,000บาทลดเหลือเพียง... 8,400 บาทเท่านั้น!!!

ปรีแอมป์คุณภาพจาก FISHMAN

สวยงาม.....

สอบถามและทดลองสินค้าได้ที่หน้าร้าน music collection ได้แล้วคร๊าบบบบบ

8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8) 8)

Non_aR 0_o!

• member
  • ชมรมคนเลี้ยงเด็กแห่งประเทศไทย อิอิอิอิ
สาขา เดอะมอ ท่าพระมีทุกรุ่นเลยไหมครับ

crafter

• member
สวยงามครับ ว่างๆจะแวะไปลองเสียงซะหน่อย.. :D

how to be a rockstar

• member
กีต้าร์สวยมากครับ แล้วมีบริการส่ง ตจว.ไหมครับ

Sert

• member
รูปถ่ายออกมาสวยทุกรุ่นเลยครับ

ยิ่งจะแจ่ม ถ้าให้พนักงานที่ร้านเล่นแต่ละรุ่นที่นำเสนอมา แล้วอัดคลิปมาแสดงของแต่ละรุ่นแบบตัวจริงเสียงจริง ก็จะเป็นทางเลือกให้น้าๆ หลายๆ ท่านที่ไม่มีโอกาสเข้าไปลอง
แต่อาจสั่งซื้อไปเลยหลังจากฟังเสียงครับ  ที่ร้านก็มีซูมคิวสามอยู่แล้ว ใช้อัดคลิปมาแปะท้ายรุ่นแต่ละรุ่นโลดเลยครับ   เห็นรูปสวยแล้ว ยิ่งได้ยินเสียงก็จะแจ่มครับ

วันก่อนผมไปร้านกีตาร์โปร(น่าจะเครือเดียวกัน) ก็เห็นแจ่มๆ หลายรุ่นอยู่ครับ

• member
สาขา เดอะมอ ท่าพระมีทุกรุ่นเลยไหมครับ

มีทุกรุ่นเลยครับ.......

• member
สวยงามครับ ว่างๆจะแวะไปลองเสียงซะหน่อย.. :D

เชิญที่ร้านได้เลยครับ...ยินดีครับ

• member
กีต้าร์สวยมากครับ แล้วมีบริการส่ง ตจว.ไหมครับ

มีบริการส่งตจว.ครับ......รายละเอียดลองติดต่อได้ที่ 02-4779410,02-4779462  ได้เลยครับ

• member

ยิ่งจะแจ่ม ถ้าให้พนักงานที่ร้านเล่นแต่ละรุ่นที่นำเสนอมา แล้วอัดคลิปมาแสดงของแต่ละรุ่นแบบตัวจริงเสียงจริง ก็จะเป็นทางเลือกให้น้าๆ หลายๆ ท่านที่ไม่มีโอกาสเข้าไปลอง
แต่อาจสั่งซื้อไปเลยหลังจากฟังเสียงครับ  ที่ร้านก็มีซูมคิวสามอยู่แล้ว ใช้อัดคลิปมาแปะท้ายรุ่นแต่ละรุ่นโลดเลยครับ   เห็นรูปสวยแล้ว ยิ่งได้ยินเสียงก็จะแจ่มครับ

วันก่อนผมไปร้านกีตาร์โปร(น่าจะเครือเดียวกัน) ก็เห็นแจ่มๆ หลายรุ่นอยู่ครับ

ขอบคุณอย่างสูงครับ.....แล้วจะทำรีวิวมาให้ดูครับ..

Sert

• member

ขอบคุณอย่างสูงครับ.....แล้วจะทำรีวิวมาให้ดูครับ..

เยี่ยมเลยครับ  เพราะถ้ามีรีวิวตัวจริงเสียงจริง จะเป็นประโยชน์กะน้าๆ ที่ไม่มีโอกาสเข้าไปลอง เช่นน้าๆ บางท่านที่อยู่ ตจว. นี่หละครับ
กีตาร์ยี่ห้อนี้งานสวย เสียงก็ไม่ขี้เหร่(เนื่องจากผมก็มีใช้รวมสามตัวแล้ว)  ยิ่งราคากำลังลดแบบนี้น่าซื้อเป็นอย่างยิ่งเลยครับ

• member

เยี่ยมเลยครับ  เพราะถ้ามีรีวิวตัวจริงเสียงจริง จะเป็นประโยชน์กะน้าๆ ที่ไม่มีโอกาสเข้าไปลอง เช่นน้าๆ บางท่านที่อยู่ ตจว. นี่หละครับ
กีตาร์ยี่ห้อนี้งานสวย เสียงก็ไม่ขี้เหร่(เนื่องจากผมก็มีใช้รวมสามตัวแล้ว)  ยิ่งราคากำลังลดแบบนี้น่าซื้อเป็นอย่างยิ่งเลยครับ

โอ้!!!!.....ลูกค้าประจำเรานี่เอง..ขอบคุณเป็นอย่างสูงครับ ทางเรายินดีให้บริการเต็มที่ครับ

James BB

• member
  • ดนตรี - ธรรมชาติ
 ;) WD-20s เหลือ 7,350- เองเหรอครับ ตจว. ส่งฟรีเหรอเปล่าครับ  :-* :-* :-*
ลองทำดู คุณทำได้

• member
;) WD-20s เหลือ 7,350- เองเหรอครับ ตจว. ส่งฟรีเหรอเปล่าครับ  :-* :-* :-*

ครับ.....7,350 ครับ ตจว.มีค่าส่งนิดหน่อยครับ รายละเอียดสอบถามได้ที่เบอร์ 02-4779410ได้เลยครับ

watra

• member
มีรุ่น Wg016sce ไหมครับ ขอทราบราคาด้วย อีกอย่างสั่งซื้อ บริการส่ง  ปลอดภัยเรื่องสินค้าเสียหายใช่ไหมครับ พอดีอยู่ต่างจังหวัดไม่มีโอกาสเข้า กทม  ;D :D

OldiesHunter

• member
รุ่นแนะนำนี่น่าสนใจทุกรุ่นเลยครับ หยุดเสาร์อาทิตย์นี้ว่าจะไปดูเองที่  Central World   แต่ไม่ทราบว่ารุ่นไหนมาพร้อม Hard case บ้างไหมครับ  หรือต้องซื้อใส่เองทุกรุ่นครับ

• member
มีรุ่น Wg016sce ไหมครับ ขอทราบราคาด้วย อีกอย่างสั่งซื้อ บริการส่ง  ปลอดภัยเรื่องสินค้าเสียหายใช่ไหมครับ พอดีอยู่ต่างจังหวัดไม่มีโอกาสเข้า กทม  ;D :D

ตอนนี้ Wg016sce ยังไม่มีครับ.....เรื่องการขนส่งเราบรรจุอย่างดีครับ ปรกติส่งกีตาร์หรือสินค้าต่างๆไม่มีความเสียหายอยู่แล้ววางใจได้ครับ