Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นเกมส์แฟนพันธุ์แท้ Jigsaw ทายรุ่นกีต้าร์กันครับ:D ( รูปใหม่หน้า 10 เฉลยแล้วครับ)  (อ่าน 19153 ครั้ง)

nhoy

• member
ยินดีกับน้า tongkumla ด้วยครับ เก่งมากครับ
ผมพยายามโทรหาน้า หน่อย ไม่ติดเลยครับ :D
ขอโทษครับ เดี๋ยวผมโทร.กลับนะครับน้า  Montri

tongkumla

• member
  • บางครั้งก็หลงคีย์ บางทีก็หลงทาง
ยินดีกับน้า tongkumla ด้วยครับ เก่งมากครับ
สุดยอดครับน้า tongkumla ผมยังนึกว่าเป็นทาคาอยู่เลยครับ อิอิ
ว้าว...ตัวนี้ยากมากเหรอเนี่ย ผมเลิกงานมาเพิ่งเห็นเฉลย น้า tongkumla เก่งมากครับ ปรบมือให้...  ;D

ขอบคุณน้าๆทุกท่านครับ.... :D :D

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
:)