Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ ราคากีต้าร์ ครับ  (อ่าน 651 ครั้ง)

alfa_01

• member
พอดีว่าผมสนใจ martin gpcpa1 ขอสอบถามน้าๆ ว่าราคาที่ตัวแทนบ้านเรา กับ ที่อเมริกาที่ไหนถูกกว่ากันครับ แล้วราคาต่างมากมั๊ยครับ (ถ้าอเมริกาถูกกว่า ผมจะให้พี่ชายเค้าซื้อจากที่นั่นมาให้ครับ)  ขอรบกวนน้าๆด้วยนะครับ พอดีว่าพี่ชายเค้าจะกลับมาเร็วๆนี้แล้วครับ  ขอบพระคุณครับ

usamah

• member
  • เสียงเพลงทำให้โลกน่าอยู่..
Re: สอบถามหน่อยครับ เกี่ยวกับ ราคากีต้าร์ ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2012, 15:47:01 »
ที่เมกาถูกกว่าแน่นอนครับ แต่ต่างกันไม่มากเมื่อรวมถึงความลำบากที่ต้องหิ้วมาแล้วซื้อบ้านเราดีกว่าครับ ได้ลองเสียงเอง ตัวแทนบ้านเรามีประกันสินค้าครับ ถ้าหิ้วมาไม่น่าคุ้มครับ..