Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์โปร่งหลังเต่า ยี่ห้อ Handax  (อ่าน 2357 ครั้ง)

k-spure

• member
กีต้าร์โปร่งหลังเต่า ยี่ห้อ Handax
« เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 12:35:57 »
ใครเคยใช้บ้างครับ เสียงเป็นอย่างไร ของเกาหลีนะครับ

ดูรูปแล้วก็น่าสนใจดี แต่ของมันอยู่ไกลมาก ไปดูลำบากครับ

ขอบคุณครับ

teeexii

• member
Re: กีต้าร์โปร่งหลังเต่า ยี่ห้อ Handax
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 14:19:20 »
เห็นแต่รูป แล้วไม่ได้ลอง อยู่ไกลอีกต่างหาก...อิอิ :P
 :-\มองข้ามไปเลยครับ

AlvareZ

• member
Re: กีต้าร์โปร่งหลังเต่า ยี่ห้อ Handax
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 14:36:31 »
ซื้อกีต้าร์ต้องลองครับ ไม่ลองอย่าได้ซื้อ แล้วจะเสียใจภายหลัง สิบปากว่าไม่เท่าลองเล่นเองหรอกครับ
ความรู้อยู่ที่ปาก ถ้าอยาก ก็ใช้ปากเป็นทางเพื่อรู้