Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยบอกหน่อยครับตัวนี้ รุ่น ยี่ห้ออ่ะไร ขำๆ นะครับ  (อ่าน 1365 ครั้ง)

-San!M-

• member
  • เรียนรู้ทุกอย่างเปรียบเสมือนน้ำที่ไม่มีวันเต็มแก้ว

ช่วยบอกหน่อยครับตัวนี้ รุ่น ยี่ห้ออ่ะไร ขำๆ นะครับ
ไม่รู้ผิดกระทู้หรือเปล่าครับ ถ้าผิดขออภัย และลบออกได้เลยนะครับ
*ผมรัก เสียงกีตาร์*

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
Maton CW 80 E..........

nhoy

• member
จุดเด่นของรุ่นนี้คือ ไม่กลัวความชื้นด้วยใช่ไหมครับน้า sanim, น้าต่อ..... ^^ ;D ;D ;D

SMIL3Chai

• บุคคลทั่วไป

-San!M-

• member
  • เรียนรู้ทุกอย่างเปรียบเสมือนน้ำที่ไม่มีวันเต็มแก้ว
เป็น all solid ใช่มั้ยครับ
ไม้หน้าคงหายากน่าดู ใหญ่ขนาดนี้  ;D ;D
น้ำท่วมสบายเลยแบบนี้ ไม่ต้องกังวล  ;D ;D
*ผมรัก เสียงกีตาร์*

MUI

• member
น้าต่อ...ช่างทายถูก

กำลังยึดหัวหาด ทอดสมอ แต่ลืมเอาน้ำมันมา  อ้าว

usamah

• member
  • เสียงเพลงทำให้โลกน่าอยู่..
น่าจะเป็น All Solid ไฟเบอร์หรือไม่ก็พลาสติค นะครับ บ้านเราน่าจะมีให้เข้ากับเหตุการบ้างครับ.. ;D ;D
   ;D ;Dเดี๋ยวนี้ใครๆก็ติดแก๊สกันครับ ;D ;D

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
น่าจะเป็น All Solid ไฟเบอร์หรือไม่ก็พลาสติค นะครับ บ้านเราน่าจะมีให้เข้ากับเหตุการบ้างครับ.. ;D ;D
   ;D ;Dเดี๋ยวนี้ใครๆก็ติดแก๊สกันครับ ;D ;D

55555 อย่าพายไปชนอะไรเข้านะครับ ชาวบ้านได้แตกตื่นกันเป็นแถว อิอิ
คิดถึงเมืองภูเก็ต

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ไหน ๆ ก็ ไหน ๆล่ะ        ลำนี้ ยังให้เบนซินอยู่ครับ ;D ;D ;D
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

nhoy

• member
ปีนี้ยังดีครับน้า Montri กทม. ยังไม่ต้องใช้แบบนี้ ^^ แต่ปีหน้าจะต้องใช้ตามที่น้า Montri นำมาให้ดูรึเปล่าก็ยังไม่ทราบเลยครับ ;D ;D ;D
สำหรับแบบของ "น้องbigg" นั้น น่าเสียวไส้มากครับ ;D ;D ;D

kitti7265560

• บุคคลทั่วไป
ขออนุญาตสอบถามนะครับ

maton รุ่นนี้ตอนซื้อ แถมฮาร์ดเคสด้วยรึเปล่าครับผม   ;D ;D ;D