Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆคนไหนมีกีต้าร์ช่างไทยทำมั่งครับ........  (อ่าน 692 ครั้ง)

danielocean

• member
.......... สืบเนื่องจากตอนนี้รอกีต้าร์สั่งทำจาก ช่างบิลลี่ (ติดเรื่องสภาพอากาศยังไม่สามารถประกอบได้ ^_^) เลยอยากทราบว่ามีพี่ๆคนไหนสั่งทำกีต้าร์โปร่งกับช่างไทยบ้าง ขอไม่นับรวม NNG นะครับ ไม่ทราบว่าเสียงเป็นอย่างไรบ้าง เพราะไม่เคยลองเล่นของช่างคนอื่นเลยไม่ทราบว่าเสียงเป็นอย่างไรบ้าง พอดีจะทำกับช่างมดคิดก็ยาวๆๆๆๆๆๆ ไปเลย 555 ช่างมดจึงแนะนำช่างบิลลี่ ให้เพราะว่าผ่านการ QC ฝืมือมาในระดับนึงแล้ว...... อยากลองของช่างคนอื่นๆบ้างครับ ถ้าพี่ๆท่านใดอยู่ในระแวก กทม แล้วพอจะให้ลองสุ้มเสียงได้บ้างก็จะขอบคุณมากครับ ^_^