Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ว่าง ๆ กีตาร์เก่า ก็ต้องเอามาโมฯ กันหน่อยครับ ^^  (อ่าน 13705 ครั้ง)

Traveler

• member
ก็ดันหลวมตัวมาร่วมแก๊งค์ โหด มันส์ ฮา แล้วนี่ทำไงได้
เสร็จจากงานนี้ โปรเจคต่อไปคือ โม โฟโตเบียร์ปิ๊อับ ที่เสียบแจ๊คมันชอบฮัมเอง ไม่ได้สั่งชอบทำเกินคำสั่งอยู่เรื่อย เจ้าของโรงงานว่าไง จะให้ทำป่ะ เอ! หรือส่งกลับมาให้แปลงร่างเป็น 3 เทอร์โบเลยดีไม๊

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ทำได้เมื่อไร เรียกด้วยนะครับพี่ตู่
:)

tang_guitar

• member
ผมขอเป็นแฟนครับน้าสนธยาหน่อยนะครับ

Traveler

• member
ทำได้เมื่อไร เรียกด้วยนะครับพี่ตู่
ไม่ต้องห่วงครับ อ.น็อค ได้เรื่องยังไงจะมาโพสต์บอกเรื่อยๆ ว่าแต่ว่าหมายถึงอะไรครับ Dead Note หรือ Pickup ?????

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
ผมขอเป็นแฟนครับน้าสนธยาหน่อยนะครับ

เป็นแฟนคลับผมเหนื่อยหน่อยนะครับ เพราะผลงานไม่ค่อยเป็นโล้เป็นพายอะไร นึกอะไร อยากเล่นอะไรก็ตามนั้นเลยครับ ไม่มีปี่มีขลุ่ย ฮิฮิ

ท่านพี่ทั้งหลายจะทำอะไรกันถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐานด้วยนะครับ ชอบดูเรื่องของชาวบ้านน่ะครับ  ;D ;D ;D

pracha

• member
  • ลูกอิสานครับ
ขอบคุณสิ่งดีๆ
เล่นพอกำก่า แต่ว่าอดเล่นบ่ได่