Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยนั่งคุยกับกีตาร์บ้างครับ  (อ่าน 10192 ครั้ง)

pracha

• member
  • ลูกอิสานครับ
Re: ใครเคยนั่งคุยกับกีตาร์บ้างครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 01:58:29 »
 ;D ผมก็เป็นหนึ่งคนที่อาจจะบ้าแล้วก็ได้ อาการเดียวกันเลย หรืออาจจะหนักกว่าน้าอีก ;D
 ;D :'(กีต้าร์มันไม่ใช้แค่เครื่องดนตรี แต่มันคือ เพื่อนของผม  :'( ;D
เล่นพอกำก่า แต่ว่าอดเล่นบ่ได่

KRiS

• member
Re: ใครเคยนั่งคุยกับกีตาร์บ้างครับ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 07:28:57 »
;D ผมก็เป็นหนึ่งคนที่อาจจะบ้าแล้วก็ได้ อาการเดียวกันเลย หรืออาจจะหนักกว่าน้าอีก ;D
 ;D :'(กีต้าร์มันไม่ใช้แค่เครื่องดนตรี แต่มันคือ เพื่อนของผม  :'( ;D

กดไลค์ครับ มันคือ "เพื่อนคนสำคัญ" ของผมเลย ;D

Moonlight

• member
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: เมษายน 19, 2011, 08:20:33 »
ความรัก มันสื่อได้ทั้งคนทั้งสิ่งของ ถือว่าไม่แปลกครับ