Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตตามหา fender kingman sce (sunburn) สภาพเยี่ยมๆ ครับ  (อ่าน 9396 ครั้ง)

medilet

• member
Re: ขออนุญาตตามหา fender kingman sce (sunburn) สภาพเยี่ยมๆ ครับ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2012, 09:51:09 »
ขออนุญาตดันอีกเฮือกนะครับ

medilet

• member
Re: ขออนุญาตตามหา fender kingman sce (sunburn) สภาพเยี่ยมๆ ครับ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 16:26:09 »
มีลายแทงมือ 1 เพิ่มมั้ยครับ

AndAmAn007

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 20:02:38 »

เคยโทรไปสอบถามที่ร้านอินเทรนมิวสิค ชั้น 3 แฟชั่นไอร์แลนด์ มีมือหนึ่งอยู่ตัวนึ่ง ไม่ทราบว่าตอนนี้ได้ขายไปหรือยัง ลองแวะไปดูสิครับ

medilet

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 20:23:40 »

เคยโทรไปสอบถามที่ร้านอินเทรนมิวสิค ชั้น 3 แฟชั่นไอร์แลนด์ มีมือหนึ่งอยู่ตัวนึ่ง ไม่ทราบว่าตอนนี้ได้ขายไปหรือยัง ลองแวะไปดูสิครับ

วันนั้นโทรไปบอกไม่มีค้าบ T__T

Piyawat.H

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2012, 21:43:55 »
ระยับแดด อาจมองดูสวยงาม แต่พอจะวิ่งเข้าไปจับ กลับหาไม่เจอ เพราะมันไม่มีตัวตน  : คำคม นะครับ แบ่งกันอ่านเล่นๆ

ให้โอกาสตัวเอง  ลองเลือกตัวอื่นดูบ้างก็ได้นะ ที่ราคา คุณภาพ ใกล้เคียงกัน ป่านนี้อาจกำลังนั่งเล่นอย่างมีความสุข รอการมาเยื่อนของ พายุเกมี่  อย่างสบายใจ 

medilet

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 10:15:01 »

วันนั้นโทรไปบอกไม่มีค้าบ T__T
ระยับแดด อาจมองดูสวยงาม แต่พอจะวิ่งเข้าไปจับ กลับหาไม่เจอ เพราะมันไม่มีตัวตน  : คำคม นะครับ แบ่งกันอ่านเล่นๆ

ให้โอกาสตัวเอง  ลองเลือกตัวอื่นดูบ้างก็ได้นะ ที่ราคา คุณภาพ ใกล้เคียงกัน ป่านนี้อาจกำลังนั่งเล่นอย่างมีความสุข รอการมาเยื่อนของ พายุเกมี่  อย่างสบายใจ 

คมจริงครับ อิอิ

YuuSho Band

• member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2014, 17:51:30 »
Fender Kingman sce (สี sunburst)มือ 1 ซื้อที่ไหนกันครับตอนนี้ รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ขอบคุณครับ
YuuShoBand ยูโชแบนด์