Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ^^  (อ่าน 29486 ครั้ง)

pickpanther

• member
    • My Page
เพลงทำไมต้องเธอ ตั้งสายแบบมาตรฐานครับ :)
FB/PickFingerstyle

sukhumt

• member
ขอบคุณมากครับ ขอรับไปฝึกฝนนะครับ เพราะๆ ทุกเพลงเลย

indy434

• member
ขอบคุณมากค่ะ

pickpanther

• member
    • My Page
อัพเดท เพลงอาจจะเป็นคนนี้ ครับ

yellowpen

• member
โอ้ ขอบคุณน้าที่ อุตสาห์ เรียบเรียงมาแบ่งปันให้ผมไปฝึกเล่นมากครับ

nutto1150

• member
ถ้าเป็นมือใหม่เลย อยากลองเล่น Fingerstyle ช่วยแนะนำทีครับ เริ่มเพลงไหนดีที่พอเล่นได้ง่ายๆไม่ยากมาก ขอบคุณคร้าบ(เพลงที่แจก tabนะครับผม)

pickpanther

• member
    • My Page
ถ้าเป็นมือใหม่เลย อยากลองเล่น Fingerstyle ช่วยแนะนำทีครับ เริ่มเพลงไหนดีที่พอเล่นได้ง่ายๆไม่ยากมาก ขอบคุณคร้าบ(เพลงที่แจก tabนะครับผม)

ง่ายสุดที่ผมเรียบเรียงไว้ เพลงแพ้ใจ ครับ เพลงนี้ผมทำไว้ให้ไม่มีคอร์ดทาบครับ :)

Realalifeify

• บุคคลทั่วไป
เป็นแฟนคลับน้ามานานครับ เพราะทุกเพลง ^^

pickpanther

• member
    • My Page
update เพลงลึกสุดใจครับ

Helixzer

• member
ขอบคุณมากนะครับ ^^

gtt

• member
ตอนแรกว่าไม่สนใจ แต่พอได้ดูคลิป โอ้โห เก่งมากครับ ผมตามโหลดทุกเพลงเก็บไว้เลยครับ ขอบคุณมากๆครับ ยกนิ้วโป้งให้เลย

pickpanther

• member
    • My Page
update เพลงใจบางๆ ครับ

jewaros

• member
ขอบคุณครับน้า อีก 1 แรงบันดาลใจในการฝึก finger style

Folk-man

• member
เยี่ยมมากครับน้า ทั้งเก่งและมีนํ้าใจ ขอบคุณครับ

fongvin_kla

• member
**เป็นกำลังใจให้คนดี มากฝีมือ คู่บ้านไม้ตลอดไปครับ ชื่นชมครับ****
ผลิตผลงานดีๆอย่างนี้มาอีกนะครับ ผมจะได้มีเพลงเล่นคลายเหงา เพราะทำงานจนไม่มีเวลา แม้จะหยิบกีตาร์มาเล่นเลยครับ

jakrawan

• member
ขอบคุณสำหรับแทปเพราะๆ ครับ  คอยติดตามผลงานต่อไปครับ

pickpanther

• member
    • My Page
update เพลงเพียงชายคนนี้ไม่ใช่ผู้วิเศษ ครับ

pickpanther

• member
    • My Page
update -- Leaving on a jet plane ครับ

veevy_kung

• member
ฟัง Nothing gonna change my love... ของน้าปิ๊คแล้ว อยากจะเล่นให้ ผบทบ. ที่บ้านฟังเลยครับ

ขอบคุณจริงๆ ครับ สำหรับการแบ่งปันสิ่งดีๆ

ปล. ผมลองโหลด note ของน้าลงคอมแล้ว แต่มันเปิดไม่ได้น่ะครับ ช่วยแนะนำด้วยครับน้า

suparuek

• member
ขอบคุณมากครับน้า สุดยอดจริงๆ เป็นกำลังใจให้ครับ