Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้า ๆ ครับ ช่วยแนะนำกีต้าขนาดเล็กพกพาหน่อยนะครับ  (อ่าน 470 ครั้ง)

Realalifeify

• บุคคลทั่วไป
ตามจิงที่บ้านมีกีต้าขนาดปรกติอยู่แล้ว ที่อยากได้นี้แค่ต้องการพกพาสะดวกแค่นั้นอะครับ
งบ จึงขอไม่เกิน 10k ละกันครับ ที่มอง ๆ มี veelah baby  กับ  taylor baby
แต่ taylor baby ก้อค่อนข้างแพงสำหรับการนำไปเล่นตามทะเลอะครับ
น้า ๆ มีความเห็นว่าไงมั้งอะครับ หรือมีรุ่นอื่นแนะนำอีกมั้ยอะครับ ^^