Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์ยี่ห้อ sigma หาซื้อได้ที่ไหนครับ สนใจมากๆเลย  (อ่าน 19770 ครั้ง)

kriengkri

• member
รุ่นต่ำสุด ราคาถึงหมื่นป่ะ ???
ทรง OOO ต่ำสุด 6500 ครับ TOP SOLID
เสียงดีทีเดียว งานสวย ปราณีต คุณภาพเกินราคาครับ
เมื่อวานเพิ่งไปลองมา

ปล. ใจไม่แข็งอย่าไปลองนะครับ เดี๋ยวได้ติดมือกลับมาบ้าน อิอิ

momo9507

• member
ราคาต่ำสุด 6500 บาท ลดอีก10%

metropolis

• member
น่าจะอารมณ์เดียวกับ Epiphone by Gibson, Squier by Fender, Sterling by Music Man ยังงั้นรึป่าวครับ...

Dog Never Lie

• member
น่าจะอารมณ์เดียวกับ Epiphone by Gibson, Squier by Fender, Sterling by Music Man ยังงั้นรึป่าวครับ...

เมื่อก่อนหนะใช่ครับแต่ว่าหลังจากที่ไม่มีคำว่า by martin ก็เลยไม่ได้เกียวข้องกันอีกเลยครับ เป็นอีกยี่ห้อหนึ่ง อีกเจ้าของหนึ่งเลยครับ
It's my...

mikiboyz

• member
สอบถามนิดนึงครับ เห็น spec ไม้dr 41 42 45 เหมือนกัน แต่ต่างที่ inlay กับ tuning หรือเปล่าครับ หรือเสียงด้วยรับ?

ooor-28v มีทีเด็ดตรงไหนที่ทำให้แพงกว่า dr45 ครับ

และทรง dr กับ ooo เสียงต่างกันอย่างไรครับ

รบกวนผู้รู้ด้วยครับ  ;D

det205

• member
สอบถามนิดนึงครับ เห็น spec ไม้dr 41 42 45 เหมือนกัน แต่ต่างที่ inlay กับ tuning หรือเปล่าครับ หรือเสียงด้วยรับ?

ooor-28v มีทีเด็ดตรงไหนที่ทำให้แพงกว่า dr45 ครับ

และทรง dr กับ ooo เสียงต่างกันอย่างไรครับ

รบกวนผู้รู้ด้วยครับ  ;D
วันนี้ไปดูที่ร้าน Rock planet central world      22,000  แม่เจ้า    แต่สวยมาก

notinuse

• member
เสียงดีงานดีคุ้มราคาครับ คนขายบอกรุ่นล่างจนถึง dr28h เสียงจะเหมือนๆกันแต่จาก dr35-dr45ในรุ่น vintage series เสียงจะดีกว่า จริงป่าวไม่รู้