Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: คนเล่นกีตาร์ไม่น่าทับถมกันนะครับ เล่นเพื่อความสุข อย่าไปอิงอุปกรณ์มาก  (อ่าน 10058 ครั้ง)

rutthakit

• member
แหม ถ้าคนพูดมันไม่มีเงินมันก็เล่นกีต้าร์ราคาเหมือนกันแหล่ะ จะซื้อให้ดีแค่ไหนก็ได้ถ้ามีเงิน แต่ถ้าใช้ไม่คุ้มก็เปล่าประโยชน์

thongskk

• member
เข้ามาอ่านครับ ส่วนตัวผมไม่ค่อยสนใจเรื่องอุปกรณ์หรือกีตาร์สักเท่าไหร่ ขอเพียงเล่นแล้วมีความสุขกับมันก็เพียงพอแล้ว

Carboy

• member
ปล่อยวางเถอะครับ น้ายิ่งคิด จิตยิ่งตก

nantfa

• member
Re: คนเล่นกีตาร์ไม่น่าทับถมกันนะครับ เล่Ũ
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: เมษายน 18, 2011, 15:21:22 »
สำหรับผมกีต้าร์ ไม่ได้มีไว้เเบ่งชนชั้น ศักดินา ......... เขาเอาไว้ ดีด !!!

พูดถึงกีต้าร์ราคาถูก ๆ  ผมว่า ฝีมือการเล่นมาก่อน ยี่ห้อกีต้าร์ ครับ

มีคลิปคนเล่นกีต้าร์ใน youtubeมาฝาก   เขาใช้กีต้าร์ ยี่ห้อ โอเปร่า ตัวละพันกว่าบาท

ผมว่าเขาเล่นเพราะกว่า คนที่มีกีต้าร์ตัวละหลายหมื่นที่มีกำลังทรัพย์หลายคนซะอีก   

Pop TheSun ฉันไม่ใช่

ปล.ผมมิได้เเอนตี้คนที่มีกีต้าร์ราคาเเพงๆนะครับ ของดีๆ เเพงๆ เสียงเทพๆ ใครก็อยากจะมี

เเต่เมื่อไม่มีเเล้วทำไงได้ มีอะไรก็เล่นกันไปก่อนเล่นเเบบมีความสุขที่จะเล่น  ................   ก็พอเเล้ว   

ช่างก่อร่าง สร้างรัก

Jack Et

• member
ดีไม่ดีอยู่ที่ฝีมือ
ความรักเหมือนโดมิโน่ ล้มแล้วตั้งใหม่ยาก

iamday

• member
  • Fake 'User Online & Ghost Member
กีตาร์ธรรมดา แต่เล่นเทพ..ให้เจ้าของกีตาร์แพงๆ รวยๆ หงายไปเลยครับ
http://www.prchecker.info/check_page_rank.php << อยากรู้ว่าเวปมีคนเข้าเวปคุณเท่าใดเช็คๆๆๆๆๆๆ

bambamm

• member
ไม่เห็นต้องแคร์เลย ไว้มีเงิน..ถ้าอยากได้ก็ไปซื้อเอา..

เปลื่ยนให้เป็นแรงกระตุ้นเลย ^^

pracha

• member
  • ลูกอิสานครับ
 ;D ;D ;D ช่างเขาประไรน้า
เล่นพอกำก่า แต่ว่าอดเล่นบ่ได่