Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงน้าตะวัน กับนัา เค_เอง ครับ เลนซะผมงงเลยน้า ฮ่าๆ  (อ่าน 567 ครั้ง)

theanuso

• member
  • theanuso

ตอนเที่ยงมีสายกีต้าร์ส่งมาให้ผม จากน้าตะวัน ผมก็งง มาก แฟนก็ด่า ว่าแอบซื้ออีก โอ้ย งงๆๆๆ เลยโทรไปถาม น้าแกหลงชื่อ เห็นชื่อ เค เหมือนกัน แกจะส่งให้น้า เค _เอง เลยบอกน้าแก ว่าน้าส่งผิด แต่ถ้าผมขายได้ผมจะขายให้ หรือไม่ก็ส่งคืนน้าให้ครับ แต่สายชุดต่อไปของผมต้องฟรี ems นะน้า ถ้าเป็นเบอร์ 12 ผมเอาไว้เองแล้วครับ ฮ่าๆๆๆๆ
จริงจัง จริงใจ