Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: < CROSSROCK > HARDCASE ทรง OM, Jumbo, D, GA - โฟม Tweed และ ABS มาแล้วครับ  (อ่าน 73520 ครั้ง)

armsucka

• บุคคลทั่วไป
โอนแล้วนะครับ 2300.05

chinpoonutsu

• member
จะลิ้นเดือนเเล้ว อย่าเพิ่งหมดนะ crossrock จ๋า
ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม

detookone

• member
วันนี้ไปรับTweed Jumbo กับ Kevlar Ukulele Soprana ที่ Music city มาแล้วครับ  สวยและงานปราณีตดีครับ

Peavey

• member
ดีนะผมไปรับ เคสโฟม Premiem 200 มาแล้ว ^^

pae9868

• member

[email protected]

• member
เรียน Walden Guitar

สาขาเซ็นทรัลพระราม ๙ ยังพอมี Hardcase Classic สีครีมขาวเหลืออีกสัก ๑ ใบหรือเปล่าครับ

Yingyos

Walden Guitar

• member
ขอบคุณครับคุณ armsucka

กล่อง CROSSROCK ตอนนี้ยังมีครบทุกรุ่นครับคุณ chinpoonutsu

ขอบคุณนะครับคุณ detookone และคุณ Peavey ดีใจที่ชอบกล่อง CROSSROCK ครับ

คุณธนาวรรธน์ ยอดโอน 2870.06 บาทครับ

คุณ [email protected] ตอนนี้ที่เซ็นทรัลพระราม 9 มีกล่อง CLASSIC CROSSROCK เหลือ 2 ใบครับ

[email protected]

• member
เรียน Walden Guitar

ขอบคุณที่ตอบกลับครับ

Yingyos

armsucka

ไม่ทราบว่าส่งของให้หรือยังครับ

pae9868

• member

• member
คุณ armsucka และพี่ๆที่ได้สั่งกล่อง CROSSROCK ให้จัดส่งครับ
เนื่องจากบ่ายนี้ที่ร้านฝนตกหนักมาก คิดว่าคงจัดส่งไปบริษัทขนส่งไม่ทันวันนี้ครับ
พรุ่งนี้จะรีบจัดส่งให้ช่วงเช้านะครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับ

ยินดีครับคุณ yingyos

ขอบคุณครับคุณ pae9868 พรุ่งนี้หรือวันพฤหัสจะจัดส่งให้นะครับ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
โอนให้แล้วครับเมื่อกี้นี้ 25/9/2555 เวลา 18.45 น.  2500.03 บาทครับ
เคสกล่องสีขาว สำหรับกีตาร์คลาสสิค
ส่งที่
อ.ชัยนันท์ พรหมเพ็ญ
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ผังเมืองและนฤมิตศิลป์
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
ต.ขามเรียง อ.กันทรวิชัย
จ.มหาสารคาม 44150
โทร.0815500969

ขอบคุณครับ
:)

Gamo Lab

• member
ไม่ทราบว่ามีโฟมเคสขนาดเบบี้ขายหรือเปล่าครับ?

• member
ขอบคุณครับอาจารย์ยินยอม
กล่องของพี่ๆเพื่อนๆที่สั่งและโอนเงินเข้ามาแล้ว ได้จัดให้ฝ่ายจัดส่งนำไปที่บริษัทขนส่งแล้วนะครับ น่าจะถึงพรุ่งนี้หรือมะรืนนี้ครับ
ถ้าพี่ๆเพื่อนๆท่านไหน ภายในวันเสาร์ยังไม่ได้รับของ รบกวนแจ้งผมด้วยนะครับ จะประสานงานเช็คให้ครับ

เคสโฟมขนาดเบบี้ ยังไม่มีครับคุณ Gamo Lab

ยินยอม

• member
เขาจะส่งมาให้ที่คณะเลย หรือต้องไปรับเองที่ไหนไหมครับ

• member
อันนี้แล้วแต่ขนส่งของแต่ละจังหวัดครับอาจารย์ยินยอม
บางขนส่งจะส่งให้ที่ที่อยู่เลย ในกรณีที่เป็นทางผ่านของเขา

แต่ส่วนใหญ่ เขาจะโทรแจ้งเวลาของไปถึงที่ตัวเมืองครับ อาจารย์อาจจะต้องแวะไปรับที่บริษัทขนส่งครับ
หรือบางทีเขาก็จะมาส่งให้ที่ที่อยู่ที่แจ้งไว้ ถ้าเขามีรถจัดส่งผ่านครับ

ยินยอม

• member
ได้ครับ ขอบคุณมากครับ

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
รอต่อไป...................อิอิ

ขอบคุณครับ

phuengna

• member
กล่องโฟม  Premium รุ่น 200 ใส่ทรง Dreadnought ยังมีอยู่หรือเปล่าครับ (จะเอามาใ้ส่ takamine)
รวมค่าส่ง (อ.บางปะกง จ.ฉเชิงเทรา)  ราคาเท่าไหร่ครับ
ขอบคุณครับ

armsucka

ของถึงหรือยังครับ