Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: < CROSSROCK > HARDCASE ทรง OM, Jumbo, D, GA - โฟม Tweed และ ABS มาแล้วครับ  (อ่าน 73503 ครั้ง)

armsucka

• บุคคลทั่วไป
งั้นไม่ส่งผ่านดีลเลอร์ได้ไหมครับ

naruto2516

• member
เซนทรัล พระราม9 อยู่ชั้นไหนครับ

thepgesorn

ขออนุญาตตอบแทนเฮียต๋องครับ (เด๋วน้าๆ จะพลาดของดี)
....@คุณ naruto2516  ร้าน music city เซน พระราม 9 ชั้น 4 ครับ

....@เฮียต๋อง crossrock เคฟล่าบุขาว + ครีมบุขาว รับมาแล้วครับสองใบ

Walden Guitar

• member
เรื่องส่งจังหวัดอื่น เมื่อคืนผมนอนคิดอยู่ว่าจะทำยังไงครับ เพราะจริงๆแล้ว เราไม่สามารถส่งไปทางจังหวัดที่มีดีลเลอร์อยู่ได้ครับ

จะขออนุญาติอย่างนี้ละกันนะครับ
อาทิตย์หน้า จริงแล้วๆถือเป็นช่วงแนะนำสินค้าครับ สำหรับจังหวัดที่ดีลเลอร์ ยังไม่เคยสั่งกล่อง CROSSROCK เข้าไปขาย เราจะจัดส่งไปให้ครับ
แต่หลังจากเดือนนี้แล้ว ถ้าพี่ๆสนใจกล่อง CROSSROCK หรือเพื่อนของพี่ๆมาเห็นกล่อง CROSSROCK แล้วสนใจ รบกวนติดต่อที่ดีลเลอร์ในจังหวัดนะครับ ทางเราคงจะไม่สามารถส่งขึ้นไปได้อีกครับ

ถ้าพี่ๆท่านไหนสนใจ ช่วยโทรมาแจ้งผม ที่ 02-226-1771 ช่วงบ่ายของทุกวัน อาทิตย์หน้านะครับ
เดี๋ยวจะดำเนินการให้ครับ

ขอบคุณครับคุณ TUK...14

คุณ naruto2516 Music City อยู่ชั้น 4 ตรงข้ามร้าม I-Studio ที่ขายแอปเปิ้ล ดังที่คุณเอก thepgesorn กรุณาแจ้งไว้ด้านบนครับ

เดี๋ยวช่วงบ่ายผมจะนำกล่องไปเติม จำนวนนึงนะครับ
ถ้าพี่ๆเพื่อนๆสนใจ เชิญที่มิวสิคซิตี้ นะครับ

Peavey

• member
ผมจอง CrossRock กล่องโฟม Premium รุ่น 200  1ใบ ครับ เดี๋ยว เข้าไปรับเองนะครับ  ที่ Music City  ถ้าของเข้าวันนี้ก็จะเข้าไปรับวันนี้น่ะครับ

ขอบคุณครับ

thow

• member
  • ราศรีมีน
ขอเปลี่ยนแปลง จาก กล่องโฟม Premium รุ่น 200 ขอยกเลิก 
เปลี่ยนเป็น กล่องเคฟล่าสีเทา บุขาวครีม ใส่กีตาร์โปร่ง และกล่องสีขาวครีม บุขาวครีม ใส่กีตาร์โปร่ง ยังเอาเหมือนเดิม
เย็นวันอาทิตย์จะโอนให้ครับ ค่าเสียหายทั้งหมดช่วยแจ้งให้ใหม่ด้วยครับ  .... พีรยุทธ
 (ไม่ทราบส่งของทางบริษัทไหนช่วงแจ้งให้ทราบด้วยครับจะได้เข้าไปเอาถูก)

• member
บ่ายนี้เอากล่องโฟมรุ่น 200 มาเติมที่มิวสิคซิตี้แล้วครับ แต่มีพี่เริ่มมารับกันไปแล้ว ตอนนี้ยังเหลืออีก 1 ใบครับคุณ Peavey
ถ้าสนใจ แวะเข้ามาวันนี้ได้เลยครับ จะเก็บไว้ให้ครับ

ได้ครับคุณ thow ยอดโอน 5000.02 บาทครับ

Nisorn

• member
ไปรับของเรียบร้อย มีจด List รายชื่อเป็นระเบียบ คราวนี้ไม่พลาดสักรายการ
จากจะไปรับ 2 เลือกไปเลือกมากลายเป็น 5 กล่องเลย   ;D ;D ;D

ขอบคุณร้านมิวสิคซิตี้ พระราม 9 นะครับ
บริการดีมากครับ  ;)

thow

• member
  • ราศรีมีน

ผมโอนเงินไปให้เรียบร้อยแล้วครับ จำนวน 5000.02 บาท เวลา 18.37 น
รายการของที่สั่งไว้ กล่องเคฟล่าสีเทา บุขาวครีม ใส่กีตาร์โปร่ง และกล่องสีขาวครีม บุขาวครีม ใส่กีตาร์โปร่ง
 จัดส่ง... คุณพีรยุทธ ต่อสกุลศักดิ์ 112/475 หมู่ 8 ต. ต้นธงชัย อ.เมือง จ.ลำปาง  52000
      0869154849  ขอบคุณครับ

OldiesHunter

• member
วันนี้ไปพระราม 9 รับมาเรียบร้อยแล้วครับ  Hardcase สีขาว 1 และ กล่องโฟม original 100 อีก 1 กล่อง  น้องอาร์มดูแลดีมากช่วยยกของมาให้ถึงรถ  โชคดีเจอน้าต้น Nisorn ด้วย หอบกลับไปเต็มเลย...5555

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
ไปมาแล้วครับ คนเยอะมากๆ กีต้าร์และเคส ขายดีมากจริงครับ
คิดถึงเมืองภูเก็ต

• member
ขอบคุณมากนะครับคุณ Nisorn คุณ OldiesHunter คุณ Peavey คุณน้องbigg และพี่ๆเพื่อนๆท่านอื่นที่แวะเข้ามาที่มิวสิคซิตี้วันนี้ครับ

ขอบคุณครับคุณ thow กล่องจะดำเนินการจัดส่งได้วันอังคารครับ

วันนี้มีพี่ๆเพื่อนๆเข้ามามากกว่าเมื่อวานอีกครับ กล่องที่เตรียมไว้เมื่อวานไม่พอ บ่ายนี้เตรียมไปเพิ่มอีก ก็หมดไปหลายรุ่นเลยครับ ตอนนี้ที่มิวสิคซิตี้เหลือกล่องโปร่งอีก 5-6 ใบ ตอนแรกว่าจะเอาไปเติมวันอังคาร คิดว่าพรุ่งนี้จะต้องนำไปเติมแล้วครับ ถ้าพี่ๆเข้าไปพรุ่งนี้บ่ายๆ น่าจะมีกล่องให้เลือกครบทุกรุ่นครับ

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
วันนี้ให้เด็กๆเข้าไปรับกล่องcross rock สีเทา ที่music cityได้มาเรียบร้อย กล่องสวยมากkrab ขอบคุณkrab ;D

• member
ขอบคุณนะครับพี่ OAT JAKKRIT ดีใจที่พี่ชอบกล่องครับ ^^

CafeLatte

• member
เคส โฟม กันฝนได้ไหมครับ

Poomjai39

• member
ไปถอยabsสีครีมมาแล้วครับ งานเนี๊ยบคุ้มเกอนราคามากครับ อีกประการคือน้าต๋องและทีมงานดูแลลูกค้าดีมากครับ ผมคนนึงขอเป็นลูกค้าประจำของ music city ตลอดไปครับ :)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ผมจอง กล่องสีขาว ใส่กีตาร์คลาสสิค 1 ใบครับ

ส่งมาที่ ปวิณ ใจดี
39/116 ถ.สระหลวง ต.ในเมือง อ.เมือง จ.พิจิตร 66000
โทร. 081-490-2371 (เบียร์)

โอนเงินไปแล้วครับ  2500.01   จัดส่งตามที่อยู่ด้านบนด้วยนะครับ    ขอบคุณครับ

• member
เคสโฟมกันฝนไม่ได้ครับคุณ CafeLatte
ด้านนอกเป็นผ้าครับ ถ้าโดนฝน ต้องเอากีตาร์ออก แล้วเอาออกมาผึ่งให้แห้ง ก่อนใส่กีตาร์อีกครั้งครับ
กีตาร์จะได้ไม่โดนความชื้นเล่นงานครับ
เคส ABS และเคสลาย tweed พอกันฝนได้บ้างครับ แต่ก็ไม่ควรเอาไปโดนฝนตรงๆอยู่ดี เพราะน้ำฝน อาจะแทรกซึมเขาทางด้านขอบด้านข้างได้ครับ อาจจะทำให้กำมะหยี่ที่บุภายในชื้นได้ครับ

ขอบคุณครับคุณ Poomjai39 ดีใจที่ชอบกล่อง CROSSROCK นะครับ

ขอบคุณครับคุณ FOTOBEER พรุ่งนี้จะดำเนินการจัดส่งให้นะครับ

วันนี้ได้จัดส่งกล่องทั้ง ABS และโฟม ไปเติมที่มิวสิคซิตี้อีกจำนวนนึงครับ
ถ้าพี่ๆเพื่อนๆสนใจ กล่อง CROSSROCK ตอนนี้มีทั้งที่มิวสิคซิตี้และธีระมิวสิคที่เวิ้งครับ ที่มิวสิคโซลูชั่น เพชรบุรีตัดใหม่ ยังไม่มีกล่องตอนนี้นะครับ จะเอาของไปส่งกลางๆอาทิตย์นี้ครับ

armsucka

เลขบัญชีอะไรครับ

• member
คุณ armsucka บัญชีดังนี้ครับ

บริษัท ธีระมิวสิค จำกัด
ธนาคาร กรุงเทพ สาขาวรจักร
เลขบัญชี 121-3105511