Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: < CROSSROCK > HARDCASE ทรง OM, Jumbo, D, GA - โฟม Tweed และ ABS มาแล้วครับ  (อ่าน 73502 ครั้ง)

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
Re: < CROSSROCK > HARDCASE แข็งแรง เบา และ ดูดี (เปิดจองครับ)
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 12:30:51 »
ขอจองกล่องสีขาว สำหรับกีตาร์คลาสสิคใบนึงครับ
ราคารวมค่าส่งเท่าไรครับ
อ.ชัยนันท์ พรหมเพ็ญ
คณะสถาปัตยกรรมศาสตร์ ผังเมืองและนฤมิตศิลป์
มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
ต.ขามเรียง อ.กันทรวิชัย
จ.มหาสารคาม 44150
โทร.0815500969

โดนกันทั่วหน้า...............อิอิ

แน่ะ ยังแอบเห็นอีก 555

ไม่แอบครับ เห็นกันจะจะ..............คริคริ

naruto2516

• member
Re: < CROSSROCK > HARDCASE แข็งแรง เบา และ ดูดี (เปิดจองครับ)
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: กันยายน 22, 2012, 12:54:57 »
กล่องโฟม Premium รุ่น 200 กับ 100
เซลทรัลพระราม9 มีขายยังครับ

Walden Guitar

• member
ขอบคุณครับ OldiesHunter ตอนนี้กล่องเดินทางไปถึงเซ็นทรัลพระราม 9 แล้วครับ

คุณ FOTOBEER และคุณยินยอม อาทิตย์หน้าจะจัดส่งให้นะครับ

ตอนนี้กล่องรุ่น 100 และ 200 มีของที่เซ็นทรัลแล้วครับคุณ naruto2516

กล่องกีตาร์ CROSSROCK ตอนนี้ไปถึงที่มิวสิคซิตี้และธีระมิวสิคแล้วครับ
นอกจากจำนวนที่พี่ๆเพื่อนๆได้จองเอาไว้ เราได้เผื่อไปอีกรุ่นละประมาณ 2-3 ใบครับ เผื่อจะมีพี่ท่านไหน ว่างไปเดินเล่นช่วงเสาร์อาทิตย์นี้ จะได้ลองแวะไปดูได้ครับ

หรือถ้าพี่ๆท่านไหน คิดว่าจะไปรับเสาร์อาทิตย์นี้ จองเพิ่มในนี้ก่อนก็ได้ครับ จะได้กันไว้ให้ก่อนจะเข้าไปครับ

FOTOBEER

• member
ขอบคุณครับ OldiesHunter ตอนนี้กล่องเดินทางไปถึงเซ็นทรัลพระราม 9 แล้วครับ

คุณ FOTOBEER และคุณยินยอม อาทิตย์หน้าจะจัดส่งให้นะครับ

ตอนนี้กล่องรุ่น 100 และ 200 มีของที่เซ็นทรัลแล้วครับคุณ naruto2516

กล่องกีตาร์ CROSSROCK ตอนนี้ไปถึงที่มิวสิคซิตี้และธีระมิวสิคแล้วครับ
นอกจากจำนวนที่พี่ๆเพื่อนๆได้จองเอาไว้ เราได้เผื่อไปอีกรุ่นละประมาณ 2-3 ตัวครับ เผื่อจะมีพี่ท่านไหน ว่างไปเดินเล่นช่วงเสาร์อาทิตย์นี้ จะได้ลองแวะไปดูได้ครับ

หรือถ้าพี่ๆท่านไหน คิดว่าจะไปรับเสาร์อาทิตย์นี้ จองเพิ่มในนี้ก่อนก็ได้ครับ จะได้กันไว้ให้ก่อนจะเข้าไปครับ

ขอเลขบัญชี พร้อมราคารวมส่งด้วยครับ  จะได้ โอนเงินไปให้เลย  ขอบคุณครับ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ขอด้วยครับ
:)

OldiesHunter

• member

นอกจากจำนวนที่พี่ๆเพื่อนๆได้จองเอาไว้ เราได้เผื่อไปอีกรุ่นละประมาณ 2-3 ใบครับ เผื่อจะมีพี่ท่านไหน ว่างไปเดินเล่นช่วงเสาร์อาทิตย์นี้ จะได้ลองแวะไปดูได้ครับ

โทรไปที่พระราม 9 คอนเฟิร์มกับน้องอาร์มแล้วว่าวันนี้ติดธุระจะไปรับวันอาทิตย์พรุ่งนี้ก่อน 13.00 น. น้องอาร์มพูดจาดีมาก  ขอบคุณครับ

• member
เลขที่บัญชีในการโอนนะครับ
กล่องแต่ละใบ จะมีค่าส่ง 300 บาทครับ

ชื่อบัญชี บริษัท ธีระมิวสิค จำกัด
ธนาคาร กรุงเทพ สาขาวรจักร
เลขบัญชี 121-3105511

ยอดโอนนะครับ

คุณปวิณ 2500.01 บาทครับ
คุณพีรยุทธ 4500.02 บาทครับ
คุณชัยนันท์ 2500.03 บาทครับ

ทางเราจะจัดส่งไปทางบริษัทขนส่งนะครับ
การจัดส่งทางบริษัทขนส่ง มีข้อจำกัดคือ ไม่สามารถส่งได้ในบริเวณกรุงเทพและปริมณฑลครับ ต้องขอโทษพี่ๆที่อยู่ในแถบกรุงเทพด้วยนะครับ คงต้องรบกวนพี่ๆมารับเองในช่วงนี้ครับ

สำหรับในจังหวัดที่มีร้านดนตรีตัวแทนจำหน่ายของทางร้านอยู่ สามารถแจ้งบอกให้เขาสั่งให้ได้เลยครับ
หรือจะให้ผมประสานให้ก็ได้ครับที่ 02-226-1771 ขอบคุณครับ

• member
ขอบคุณครับพี่ OldiesHunter
เดี๋ยวเย็นนี้ผมจะเช็คสต๊อกที่มิวสิคซิตี้ และเตรียมของไว้ให้พี่พรุ่งนี้เช้าครับ

armsucka

• บุคคลทั่วไป
ตอนนี้สั่งของจากต่างจังหวัดได้แล้วใช้ไหมครับ ขอสั่ง กล่องทรง jumbo
มาจังหวัดพิษณุโลกหน่อยครับ ที่ เอมเอสเทรดดิ้ง dealer ของ threera music
ค่าใช้จ่ายเท่าไรบอกด้วยครับ

Nisorn

• member
วันนี้พี่ที่มิวสิคซิตตี้พระราม9 โทรมาแจ้งด้วยว่าของเข้าแล้ว จัดไว้ให้แล้ว
พรุ่งนี้ไปรับแน่ก่อน 13.00น ครับ แจ้งคอนเฟริมทางโทร.ไปแล้วครับ

ที่แจ้งเพื่อจะบอกว่า ผมรู้สึกประทับใจร้านนี้มากครับ ในเรื่องการบริการ  ;D ;D ;D

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
ของผมขอโอนเช้าวันอังคาร เงินเดือนออกนะครับ ^^
:)

FOTOBEER

• member
ของผมขอโอนเช้าวันอังคาร เงินเดือนออกนะครับ ^^

งั้นผมขอโอนให้ วันจันทร์ละกันครับ เงินเดือนยังไม่ออก...............อิอิ

chinpoonutsu

• member
cross rock กีต้าร์โปร่ง สีครีม มีเข้ามาเยอะมั้ยคะ อยากได้ แต่ต้องรอสิ้นเดือนค่ะ ToT
ไม่มีอะไรที่เป็นไปไม

tao

• member
เอาด้วย กล่อง CROSSROCK ทรง Dreadnought สีเทาเข้ม
ส่งมาที่ 
กิตตพัฒน์  เสาคำ
กลุ่มงานจราจรจังหวัดเชียงใหม่
28 ถ.ไปรษณีย์  ต.ช้างม่อย  อ.เมือง
จ.เชียงใหม่ 50300  0848088859

....วันจันทร์โอนให้ครับ....

pickpanther

• member
    • My Page
ของจะหมดก่อนกลางเดือนหน้ามั๊ยนะ รอเงินเดือนออกครับ
FB/PickFingerstyle

detookone

• member
ขอสั่ง Tweed case - Jumbo 1 ตัวและ Tweed case ukulele soprano 1 ตัวครับ  ไปรับของได้ที่พระรามเก้าครับ
เกรียงไกร 081 8037740 

FOTOBEER

• member
เอาด้วย กล่อง CROSSROCK ทรง Dreadnought สีเทาเข้ม
ส่งมาที่ 
กิตตพัฒน์  เสาคำ
กลุ่มงานจราจรจังหวัดเชียงใหม่
28 ถ.ไปรษณีย์  ต.ช้างม่อย  อ.เมือง
จ.เชียงใหม่ 50300  0848088859

....วันจันทร์โอนให้ครับ....

นี่ก็โดน...................อิอิ

หวัดดีครับ พี่เต๋า

Gamo Lab

• member
ไปรับมาแล้วครับ โฟมเคสแบบมีกระเป๋าหน้า 2 ทวีดเคสทรงเดร็ดนอท 1 แต่ยังขาดรอของทวีดเคสอูคูเล่ ไซส์เทนเนอร์อีก 1 (ไม่ทราบจะส่งไปถึงมิวสิคซิตี้วันพรุ่งนี้หรือเปล่าครับ?)
...สรุป  ชอบและถูกใจหมดทุกแบบเลยครับ...สั่งมาเรื่อยๆนะครับ รับรองขายได้เรื่อยๆแน่....

• member
คุณ armsucka ครับ
การซื้อกับดีลเลอร์ เรื่องราคา ทางดีลเลอร์จะเป็นคนกำหนดครับ ผมไม่สามารถจะบอกตอนนี้ได้ครับว่าราคาเท่าไหร่
ต้องขอโทษที่ไม่สามารถตอบเรื่องค่าใช้จ่ายได้นะครับ

ขอบคุณครับคุณ Nisorn ที่กรุณาชมเชยร้านของเราครับ

คุณยินยอมและคุณ FOTOBEER เดี๋ยววันอังคารจัดส่งให้พร้อมกันนะครับ

พี่ tao ครับ ลองติดต่อร้านดีลเลอร์ที่เชียงใหม่ก่อนได้ไหมครับ
ถ้าผมส่งตรงไปเลยที่เชียงใหม่หรือจังหวัดที่มีดีลเลอร์อยู่ อาจจะถูกดีลเลอร์ตำหนิได้ครับ
แต่ถ้าไม่สะดวกจริงๆ รบกวนโทรมาคุยกันนะครับ

ตอนนี้ผมคาดการณ์ไม่ถูกจริงๆครับคุณ pickpanther แต่รอบนี้สั่งกล่องมามากว่าคราวที่แล้วพอสมควรครับ
น่าจะมีถึงกลางเดือนหน้าครับ แต่บางรุ่นดูแล้วมีแววอาจจะหมดปลายเดือนนี้ครับ

คุณ dektookone รบกวนโทรเช็คที่พระราม 9 ก่อนเข้าไปได้ไหมครับ
เนื่องจากวันนี้ กล่องที่คุณ dektookone ต้องการไม่มีเหลือในสต๊อกที่พระราม 9 เลยครับ
ถ้าผมสามารถนำไปเติมได้พรุ่งนี้บ่าย จะนำไปเติมนะครับ ถ้าไม่เช่นนั้น กรุณารอประมาณวันอังคารนะครับ

ขอบคุณครับคุณ Gamo Lab พรุ่งนี้บ่ายจะเตรียมกล่อง Tweed Tenor ไปเติมนะครับ

วันนี้มีพี่ๆแวะมารับกล่องกันหลายท่านเลย ต้องขอขอบคุณมากนะครับ
กล่องบางรุ่นที่เตรียมไปเผื่อก็หมดเลยครับ แต่กล่องสีครีม และสีเคฟลาร์ ยังมีเหลือครับ ถ้าพี่คนไหน ไม่ได้จองก็สามารถแวะเข้าไปได้วันพรุ่งนี้ครับ
พรุ่งนี้บ่าย ผมจะนำกล่องไปเติมอีกจำนวนนึงนะครับ คาดว่าถ้าพี่เข้ามาช่วงบ่าย ก็น่าจะมีให้จับจองกันครับ

TUK...14

• member
กล่องลาย Tweed สำหรับรุ่น Dreadnought

**ส่งสุราษฎร์ธานีรึปล่าวครับ ถ้าส่ง สั่ง 1 ใบครับ

ชื่อ : พงศ์นรินทร์ นาคกุล
เบอร์ติดต่อ 0866894690 (ตุ๊ก)

รบกวนสรุปยอดค้่าใช้จ่ายให้ด้วยน่ะครับ :D