Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: < CROSSROCK > HARDCASE ทรง OM, Jumbo, D, GA - โฟม Tweed และ ABS มาแล้วครับ  (อ่าน 73504 ครั้ง)

Walden Guitar

• member
มีเรื่องต้องรีบแจ้งให้ทราบครับ

ตอนนี้กล่อง ABS และกล่อง JUMBO ที่ Music City หมดทุกรุ่นเลยครับ
พี่ๆเพื่อนๆที่จะแวะเข้าไปรับกล่องเย็นนี้ ขอความกรุณาอย่าเพิ่งเข้าไปนะครับ ไม่อยากให้ไปเสียเที่ยวครับ
พรุ่งนี้เช้าจะรีบนำกล่องไปเติมครับ ถ้าพี่ๆเพื่อนๆแวะไปช่วงเที่ยงก็มีของแล้วครับ
เช้านี้ก็นำไปเติมบางส่วนครับ แต่วันนี้พอดีมีพี่ๆมารับกันหลายท่าน ตอนนี้เลยไม่มีของแล้วครับ

• member
รบกวนรอแป้บนึงนะครับคุณ armsucka คุุุณ FOTOBEER อาจารย์ยินยอม และพี่ๆเพื่อนๆท่านอื่นๆครับ
โดยปกติขนส่งใช้เวลาประมาณ 2-3 วันครับ
ถ้าภายในวันเสาร์อาทิตย์นี้ ยังไม่ได้รับของ วันจันทร์สายๆ รบกวนแจ้งนิดนึงนะครับ จะประสานงานเช็คของให้นะครับ

กล่องโฟมรุ่น 200 ยังมีของครับคุณ phuengna
ราคาพร้อมส่ง 2000.07 บาทครับ

thow

• member
  • ราศรีมีน
รอเช่นกันครับ...

bison

• member
ที่ music city มี tweedcase ukulele size tenor อยู่ไหมคับ

• member
ตอนนี้ เคส Tweed Tenor Ukulele มีเฉพาะที่สาขาธีระมิวสิคทีเวิ้งครับ
ที่มิวสิคซิตี้ตอนนี้หมดครับ

เย็นนี้ผมได้เตรียมกล่อง CROSSROCK สำหรับส่งไปที่มิวสิคซิตี้วันพรุ่งนี้แล้วครับ
ถ้าพรุ่งนี้พี่ๆเพื่อนๆแวะเข้าไปช่วงเที่ยง ก็มีของให้ดูแล้วครับ

Nawuskan

• member
G700ce ใส่อันไหนได้บ้างครับ

• member
G700CE ใส่กล่อง ABS ได้ทุกสี และกล่อง Dreadnought ทรง Tweed ครับคุณ Nawuskan
กล่องโฟมรุ่น 100 และ 200 ก็ใส่ได้ครับ

• member
ตอนนี้ กล่องกีตาร์ CROSSROCK ไปถึงที่ Music City แล้วครับ
พี่ๆเพื่อนๆท่านไหนว่าง เชิญนะครับ ตอนนี้ที่ Music City มีกล่อง CROSSROCK 10 กว่าใบครับ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
เมื่อกี้ร้านโทร.มาว่าจะส่งทาง NTC น่าจะถึงไวดีครับผม
:)

• member
คิดว่าพรุ่งนี้หรือมะรืนนี้คงถึงครับอาจารย์ยินยอม

sut_@ korat

• member
วันนี้ไปรับHardcaseสีครีมที่สั่งไว้ที่ร้านเบสมิวสิคโคราชมาครับ ;D ;D งานดีสวยมากครับ ;D ;D

Childbaby

• member
มีแบบไหนที่ใส่ทรง OOO ได้มั่งไหมครับ  เอาแบบพอดีนะครับ ^^
ฝีมือไม่มี   กีต้าดีก็พอ

• member
ยินดีที่ชอบกล่อง CROSSROCK ครับ คุณ sut_@ korat
ตอนนี้ยังไม่มีกล่องรุ่นไหนที่ใส่ทรง OOO พอดีครับคุณ Childbaby

hoycivil26

• member
มีกล่องใส่กีต้าร์เลเล่GL1 ของยามาฮ่ามั้ยครับ ตอนนี้มีแต่ถุงผ้าบางๆใส่ครับ

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น

ได้รับแล้วครับ ดูดีเลย
:)

• member
กล่อง guitarlele ตอนนี้ยังไม่มีครับคุณ hoycivil26

ขอบคุณครับอาจารย์ยินยอม ดีใจที่ชอบกล่องครับ ^^

ปล. เช้านี้ผมได้เตรียมกล่องสีครีมขาว ไปเพิ่มที่มิวสิคซิตี้แล้วครับ

armploy

• member
Veelah V1-DCE ใส่ทรงอะไรได้บ้างอะครับ

• member
สามารถใส่กล่อง ABS สีครีมขาว เคฟลาร์ หรือกล่องโฟม 100 หรือ 200 รวมทั้ง กล่องลาย tweed ก็ได้ครับคุณ armploy

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
ได้รับของแล้วครับ อย่างสวย เป๊ะ

ขอบคุณครับ

• member
ขอบคุณมากๆนะครับพี่ FOTOBEER ที่กรุณาถ่ายรูปสวยๆมาให้ชมครับ ดีใจที่พี่ชอบกล่อง CROSSROCKครับ

เช้านี้ผมได้เตรียมกล่องสีครีมขาวและรุ่นอื่นๆไปเติมที่มิวสิคซิตี้ เพิ่มแล้วครับ
เสาร์อาทิตย์นี้ ถ้าพี่ๆแวะเข้าไปน่าจะมีของให้ครับ