Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: พิเศษ Maestro Guitars ที่ Yamaha Beat Spot สาขามณียา ปรับราคาใหม่พร้อมส่วนลด 20%  (อ่าน 59145 ครั้ง)

Chin 'BlueIndy

• member
  • TheBlueIndy ดนตรีชิลชิล...!!!!
    • TheBlueIndy
Re: Maestro Guitars เรามี Acousticguitar Classicalguitar และ Ukulele ((UpDate รีวิวหน้า 2))
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 04, 2012, 19:02:52 »
ราคาเท่าไหร่อะครับ

chaiyotkong

• member
Re: Maestro Guitars เรามี Acousticguitar Classicalguitar และ Ukulele ((UpDate รีวิวหน้า 2))
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 04:44:57 »
Maestro Guitar รุ่น Victoria IR (RoseWood / All Solid)
รุ่นที่คุณเขี้ยวรีวิวราคาเท่าไหร่อะครับน่าสนใจมาก^^^^

Buddhawut tiengket

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2012, 05:16:51 »
ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ชอบนะครับยี่ห้อนี้เสียงเพราะดีเล่นสบายมือ. อยากทราบราคาด้วยคนครับ

nhoy

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 17:26:02 »
ยินดีกับสาขาใหม่ m2 music store ด้วยครับ

sonic

• member
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 22:15:03 »

เพิ่งทราบเหมือนกันว่า มีสาขาใหม่ อยู่แถวไหนครับน้า nhoy

Maestro Living Room

• member
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 12:20:56 »

เพิ่งทราบเหมือนกันว่า มีสาขาใหม่ อยู่แถวไหนครับน้า nhoy
สาขาใหม่อยู่ที่ maneeya center  ติดรถไฟฟ้า BTS ชิดลมครับ เดินออกทางออก 2 มาตรงสกายวอล์ค เจอทางเชื่อมเข้าตึก maneeya  แล้วก็จะเจอร้านเลย m2 music store  หาง่ายมากๆครับ

pomguitar

• member
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 12:34:10 »
ขอบคุณสำหรับข่าวร้านสาขาใหม่ ยินดีด้วยครับ ผมเคยพาเพื่อนไปซื้อ ukulele Maestro รุ่นลอง top เสียงดี งานดีมาก
ส่วน  Victoria IR (RoseWood / All Solid) น่าสนใจมากๆๆ

najack

• member
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 23, 2012, 22:51:02 »
ไม่ค่อยตอบ -> ไม่ค่อยสนใจลูกค้า -> ไม่ไปดูดีกว่า

• member
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2012, 12:42:15 »
ไม่ค่อยตอบ -> ไม่ค่อยสนใจลูกค้า -> ไม่ไปดูดีกว่า
คุณ najack ยังไม่เห็นถามอะไรมาเลยนิครับ บางที่ลูกค้ามาถามในนี้เรามาตอบไม่ทันหรือไม่ได้ตอบ สามารถโทรมาถามได้นะครับ ตามเบอร์ที่ให้ไว้ ครับ
ถ้ายังไงจะพยายามรีบเข้ามาตอบให้ครับ

• member
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2012, 12:45:03 »
ราคารุ่น victoria IR ตอนนี้ลดแล้วอยู่ที่ 45,999 ครับ

najack

• member
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2012, 19:26:22 »
เห็นมีหลายคำถามที่ไม่ได้ตอบ

เช่น

มีขนาด 3/4 ติด pick up มั๊ยครับ

ผมก็อยากรู้เหมือนกัน   

ลักษณะการตอบกระทู้ดูไม่ค่อยเป็นมิตรเลยนะครับ ผมก็แค่แนะนำ ไม่ได้ตั้งใจจะต่อว่าอะไร
ต่างกับเจ้าอื่นที่เค้าพยายามรักษาน้ำใจลูกค้ามากๆ

• member
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2012, 16:07:13 »
เห็นมีหลายคำถามที่ไม่ได้ตอบ

เช่น

มีขนาด 3/4 ติด pick up มั๊ยครับ

ผมก็อยากรู้เหมือนกัน   

ลักษณะการตอบกระทู้ดูไม่ค่อยเป็นมิตรเลยนะครับ ผมก็แค่แนะนำ ไม่ได้ตั้งใจจะต่อว่าอะไร
ต่างกับเจ้าอื่นที่เค้าพยายามรักษาน้ำใจลูกค้ามากๆ

ถ้ามีอะไรทำให้รู้สึกแบบนั้นต้องขออภัยนะครับ อย่างที่บอกถ้าบางทีทางร้านไม่มีเวลาเข้ามาตอบในกระทู้ สามารถโทรมาสอบถามได้เลยครับ  หรือ เข้ามาถามข้อสงสัยได้ที่ https://www.facebook.com/pages/Maestro-Living-Room-Thailand/113734618677745 2 ช่องทางนี้บางทีจะตอบข้อสงสัยได้เร็วกว่าหน่อยครับ
การรักษาน่ำใจลูกค้าเราเองมีความตั้งใจแบบนั้นอยู่แล้วครับ อยากมีโอกาสได้บริการคุณ najack สักครั้งนึงครับ เรียนเชิญมาที่ร้านเราได้เลยนะครับ
ตอบข้อสงสัยเรื่องรุ่น 3/4 ของกำลังจะเข้ามาอีกประมาณ 1 เดือน ครับ ชื่อรุ่น ET-1 สามารถติด pick up ได้ ครับ  ของB-Band ครับ

loh

• member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 13:14:29 »

กำลังหา กีต้าร์ ทรง Triple 000 all solid ราคาไม่แรง

รบกวนถามครับ Maestro Guitar รุ่น Omega
อันนี้ http://acousticthai.net/maestro-guitar-omega.html

ถ้าไม่จอง หากกีต้าร์มาถึงเมืองไทย ราคาส่วนลดแล้วเหลือเท่าไหร ครับ ขอบคุณครับ

Maestro Guitar Omega by AcousticThai.Net

CATKAWKONG

• บุคคลทั่วไป
Re: Maestro Guitars singapore handcraff guitars คุณภาพที่คุ้มเกินราคา
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มกราคม 12, 2013, 19:37:51 »
ทรงเดตนอต ราคา6-7พัน โซลิดท็อป มีบ้างมั้ยคะ

• member
Re: Maestro Guitars singapore handcraff guitars คุณภาพที่คุ้มเกินราคา
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 13:19:01 »
ทรงเดตนอต ราคา6-7พัน โซลิดท็อป มีบ้างมั้ยคะ

มี7500 ครับ รุ่น ED-1 แต่เหลือตัวโชว์ตัวสุดท้ายนะครับ จากราคา 14000 ลดให้เหลือเท่านี้เลย สภาพดี 100%

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: มกราคม 30, 2013, 13:40:31 »
ราคาน่าสนใจมากkrab

zeropoint

• member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: มกราคม 31, 2013, 08:38:02 »
สอบถามรุ่น rosetta คือเราสามารถสั่งเลือกไม้หน้า หลัง ข้าง ได้เองใช่มั้ยครับ ถ้าผมอยากได้ top adirondac back/Side madagasca rosewood ราคาจะประมานเท่าไรครับ

• member
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 20:00:01 »
สอบถามรุ่น rosetta คือเราสามารถสั่งเลือกไม้หน้า หลัง ข้าง ได้เองใช่มั้ยครับ ถ้าผมอยากได้ top adirondac back/Side madagasca rosewood ราคาจะประมานเท่าไรครับ
สามารถสั่งเป็น customshop ได้ครับ ราคาเริ่มต้นที่ 45000 ครับ ถ้าเพิ่มสเปคพิเศษต่างๆราคาก็จะเพิ่มไปตามส่วน ต้องการอ๊อฟชั่นอะไรเพิ่มเติมไหมครับ เช่น Cutaway armless หรือติด Pick up

Peaceman

• member
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 20:16:10 »
อยากสอบถาม กีต้าร์ victoria IR ไม่มี pinck up ราคาเท่าไหร่ครับ
spec : top sitka spruce  back/side : indian rosewood ใช่รึเปล่าครับ

• member
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2013, 21:19:33 »
อยากสอบถาม กีต้าร์ victoria IR ไม่มี pinck up ราคาเท่าไหร่ครับ
spec : top sitka spruce  back/side : indian rosewood ใช่รึเปล่าครับ
สเปคตามนั้นเลยครับ ราคาตั้ง 57,999 ลดเหลือ 45,999 บาท พร้อม Hard case ครับ