Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: โมโหเดือด อยากเตะคนใช้ที่บ้าน  (อ่าน 10058 ครั้ง)

mccartney

• member
Re: โมโหเดือด อยากเตะคนใช้ที่บ้าน
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 12:12:34 »
ครับ ขอบคุณน้าๆทุกท่านที่เข้ามาเม้นท์ครับ   ได้แต่เสียดายปิ๊กครับ คงหาเอาใหม่   

คนใช้ผมเป็นสาวลาวครับ ไม่ใช่พม่า อายุ 18 แต่จิตใจเค้าผมว่า 15-16 เท่านั้นแหละครับ  ใช้ให้ทําอะไร ก็ทํา ไม่เคยบ่น    ผมก็ไม่อยากจะว่าหรอกครับ  คงหวังดี คงเห็นโต๊ะคอมผมมันรกๆ ก็เลยทําความสะอาดให้ ทั้งๆที่ก็ไม่มีใครสั้งให้ทํา   เฮ้อออ

เค้าเรียกจัดการงานนอกสั่ง แต่ไม่สมประโยชน์ครับ
นักกฎหมายเหมือนกัน

pach

• member
Re: โมโหเดือด อยากเตะคนใช้ที่บ้าน
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: เมษายน 22, 2011, 12:40:17 »
เวรกรรม ดูยังไงเป็นเศษพลาสติก