Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมาเล่า A Series AC1R และ AC3R แบบหนังสั้น.^^ ( รีวิวแบบเต็มมาแล้วจ้า ที่ห้อง UserReviews ++  (อ่าน 14601 ครั้ง)

The nate

• member
ช่วยแนะนำหน่อยได้มั้ยครับ ถ้าจะเอาเจ้า AC3R มาเป็นเนื้อคู่จริงๆ จะไปเอาที่ร้านไหนถึงจะได้ส่วนลดเยอะๆสุด แล้วลดประมาณกี่เปอร์เซนต์ครับ

เรื่องราคานี่ ส่วนใหญ่ทาง yamaha จะมีราคาเท่ากันอยู่แล้วครับ แทบทุกตัวแทน    ส่วนใหญ่แทบทุกร้านจะลดที่ 20%  หรือบางที่ลองคุยดูนะครับ ผมก็พูดไม่ได้ คงจะไม่เหมาะ  รึเปล่า ! 55++