Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: < GRAPHTECH มา 22 พย > * Newtone * สายกีตาร์เกรด Premium ที่อยากแนะนำให้ทดลอง  (อ่าน 305733 ครั้ง)

Walden Guitar

• member
ขอบคุณครับคุณ conannicky
ผมได้จัดส่งส่งสายกีตาร์ ไปในวันนี้แล้วครับ
หวังว่าจะชอบสาย Newtone นะครับ :D

tum555

• member
Nickel Master

Nickel Master คือสายกีตาร์ไฟฟ้า Handmade ให้โทนเสียงที่หนาอบอุ่น และ Bend สายได้ง่ายมากกว่าปกติครับ กีตาร์ไฟฟ้า Handmade ดังๆของอังกฤษ จะเลือกใช้สายชนิดนี้กันครับ ราคาอาจจะสูงซักหน่อย แต่อยากให้คนเล่นกีตาร์ไฟฟ้าได้ทดลองดูสักครั้งครับ แล้วคุณอาจจะติดใจเหมือนคนในเวปกีตาร์เมืองนอกก็ได้ครับ สายกีตาร์ที่แพงขึ้นอีกเล็กน้อย แต่เสียงดีขึ้นชัดเจน ถ้าเทียบกับราคากีตาร์ที่ใช้ อาจจะคุ้มมากๆก็ได้ครับ

NME-EL .009 .011 .016 .024W .032 .042
NME-CUSTOM .010 .012 .016 .024W .034 .044

ราคา 320 บาทครับ

NME-EL .009 .011 .016 .024W .032 .042
NME-CUSTOM .010 .012 .016 .024W .034 .044

• member
ต้องขอโทษคุณ tum555 ด้วยนะครับ
ในขณะนี้สาย Newtone ที่เป็นสายกีตาร์ไฟฟ้า ตอนนี้หมดครับ

pkn24

• member
Newtone เบอร์ 12 จะมีเข้ามาอีกไหมครับ

• member
สายเบอร์ 12 ได้สั่งทาง Newtone ไปหลายเดือนแล้วครับคุณ pkn24
แต่ดูท่าทาง น่าจะเข้ามาประมาณเดือนกุมภาครับ

[Classical]

• member
  • Depapepe Only one!
Masterclass Nickel เบอร์12 ยังมีของอยู่หรือเปล่าครับ

[email protected]

• member
อยากสั่ง สาย newtone เบอร์12 Phosphor Bronze มีของมั้ยครับ

• member
สาย Nickel เบอร์ 12 ยังมีอยู่ครับคุณ [Classical]

สาย Phosphor Bronze เบอร์ 12 ตอนนี้ไม่มีของครับคุณ kidnaper_28075 สำหรับ Phosphor Bronze ยังมีสายเบอร์ 11 อยู่สิบกว่าชุดครับ

sarawut99

• member
Master Class Phosphor Bronzeเบอร์ 13 มีของมั่ยครับ

sarawut99

• member
ขอสั่ง Master Class Phosphor Bronze เบอร์11   1ชุด 
        Master Class Phosphor Bronze เบอร์13   1ชุดครับ  ส่งแบบemsครับ

[Classical]

• member
  • Depapepe Only one!
เข้ามาเชียร์เฉยๆครับ อิอิ
เคยซื้อไปรอบนึงปลื้มมากเลยครับ อยู่ทนอยู่นานจริงๆครับ ประทับใจ

oshizen

• member
ขอสั่ง Phosphor Bronze เบอร์ 11 2 ชุด. ส่งทาง EMS ครับ

มีของมั๊ยครับ?

บูมบาม

• member
สาย Newtone เบอร์ 13 มีไหมครับ ส่งได้ไหม?
เล่นได้เพราะใจมันรัก

Chote

• member
Master Class Nickel  (acoustic) เบอร์ 12
ที่เซ็นทรัล พระราม 9 มีไหม ลงใว้ที่ร้านหน่อยครับ ราคาเดียวกับในนี้รึเปล่า
ร้านอยู่ชั้นอะไรครับ สิ้นปีอยู่ กทม ว่าจะไปซื้อครับ
Thank

บูมบาม

• member
ร้าน music city อยู่ชั้น 4 ครับ ตอบแทน

Chote

• member
โทรไปถาม Music city มาแล้ว ขอบคุณที่ช่วยตอบครับ

• member
คุณ sarawut99 ยอดโอน 770.01 บาทครับ ขอที่อยู่จัดส่งด้วยครับ

ดีใจที่ชอบสาย Newtone ครับคุณ [Classical] :D

คุณ oshizen ยอดโอน 770.02 บาทครับ ขอชื่อที่อยู่จัดส่งด้วยครับ

คุณบูมบามครับ ตอนนี้สาย 13 ที่ร้านธีระเหลือชุดเดียวครับ
แต่คุณ sarawut99 ด้านบนจองไว้เแล้วครับ
เดี๋ยวผมขอเช็คที่มิวสิคซิตี้ก่อน ถ้ามีเหลือจะมาแจ้งให้ทราบนะครับ

สาย Newtone Nickel เบอร์ 12 มีของที่มิวสิคซิตี้ครับคุณ Chote

บูมบาม

• member
คราวก่อนผมก็ซื้อที่ มิวซิคซิตี้ ลืมไว้ในถุงคริสปี้ครีม เอาวางไว้หายเลย ทั้งโดนัท ทั้งสาย ฮ๋าๆๆ

oshizen

• member
โอนเงินไปแล้วนะครับ ยอด 770.02 บาท จาก TMB 21/12/2013 11:33:09 PM

สินค้า :
Master Class Phosphor Bronze เบอร์11   2ชุด  ส่งแบบ EMS

บูมบาม

• member
มีสายเหลือไหมครับตกลง?