Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: คืนนี้ ! (24 ส.ค. 55) ติดตาม แฟนพันธุ์แท้ " กีต้าร์ " ด้วยกันนะ นะ นะ.. ถูกต้อง.. แล้ว คร้าบบบ  (อ่าน 7860 ครั้ง)

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit

ได้ข่าวมาว่า  คืนนี้  รายการ ทีวี แฟนพันธุ์แท้  เป็นเรื่องราวเกี่ยวกับ กีต้าร์

ผมไม่ทราบเวลาออกอากาศ  หรือ ช่องไหน  นะครับ ?  (เพราะไม่ค่อยดูโทรทัศน์)

น้า ๆ ท่านใดทราบ  ก็ช่วยหาข้อมูล  บอกกล่าว กันด้วย 

(ถ้าไม่ใช่ เรื่องราว เกี่ยวกับ กีต้าร์  ก็ขออภัย นะครับ  เพราะมีพรรคพวก โทรมาบอก อีกที ครับ)

Finger Picking Style

tongkumla

• member
  • บางครั้งก็หลงคีย์ บางทีก็หลงทาง
ออกอากาศทางช่อง5เวลา4ทุ่มครึ่งครับ

Bluebird

• member
  • Bluebird Acoustic Vintage

ได้ข่าวมาว่า  คืนนี้  รายการ ทีวี แฟนพันธุ์แท้  เป็นเรื่องราวเกี่ยวกับ กีต้าร์

ผมไม่ทราบเวลาออกอากาศ  หรือ ช่องไหน  นะครับ ?  (เพราะไม่ค่อยดูโทรทัศน์)

น้า ๆ ท่านใดทราบ  ก็ช่วยหาข้อมูล  บอกกล่าว กันด้วย 

(ถ้าไม่ใช่ เรื่องราว เกี่ยวกับ กีต้าร์  ก็ขออภัย นะครับ  เพราะมีพรรคพวก โทรมาบอก อีกที ครับ)

+1 .. ตามๆๆด้วยครับ ขอบคุณน้ากวาง ที่มาส่งข่าว ... มะรู้ว่าจะเป็นกีต้าร์อะไร กำหนดแบรนด์มาเปล่า มะรุ็ ?
We're your pleasure!

tongkumla

• member
  • บางครั้งก็หลงคีย์ บางทีก็หลงทาง

+1 .. ตามๆๆด้วยครับ ขอบคุณน้ากวาง ที่มาส่งข่าว ... มะรู้ว่าจะเป็นกีต้าร์อะไร กำหนดแบรนด์มาเปล่า มะรุ็ ?
น่าจะไม่กำหนดแบรนด์นะครับ น่าจะเป็นเรื่องกว้างๆครับ

old_guitar

• member
  • http://www.facebook.com/profile.php?id=1000009295
ยินดีต้อนรับเม้าท์กันได้ที่
http://www.facebook.com/profile.php?id=100000929500976

natthaphon saeng

• member
  • อยากก็เล่น เบื่อก็เลิก
พึ่งทราบเหมือนกันครับ จะได้รอชม...

jomyutshinjo

• member

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น
เวลานอนผมเลยครับ ดูเผื่อด้วยนะครับน้าๆ
:)

balleka

• member
ไม่มีน้าๆในบอร์ดเราไปแข่งบ้างเลยเหรอครับผม
[url=http://pic.free

• member
ไม่มีน้าๆในบอร์ดเราไปแข่งบ้างเลยเหรอครับผม

แล้วในบ้านเรา  คิดว่า น้า ๆ ท่านใด  พอจะไปท้าทายความสามารถบ้างครับ ? 

เท่าที่ผมนั่งนับนิ้ว ดู ก็มีหลายท่านอยู่ นะ  ลองนำเสนอ รายชื่อ กันสักนิด ดีมั๊ยครับ ?

guitar_skl

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณน้ากวางครับ ....จะคอยติดตามชม สำหรับแฟนพันธ์แท้ในบอร์ดเราเลือกไม่ถูกครับเยาะจัด เก่งๆทั้งนั้นครับ

เดอะตู่

• member
  • ชีวิตมีขึ้นลง ตอนขึ้นอย่าหลง ตอนลงอย่าท้อ
เวลานอนผมเลยครับ ดูเผื่อด้วยนะครับน้าๆ

นอนเร็วแท้ครับ ^^

• member
ขอบคุณน้ากวางครับ ....จะคอยติดตามชม สำหรับแฟนพันธ์แท้ในบอร์ดเราเลือกไม่ถูกครับเยาะจัด เก่งๆทั้งนั้นครับ

ที่ผมพอนับนิ้วได้  อันดับแรก  ต้องเคยออกสื่อ แสดงความสามารถระดับอัจฉริยะมาแล้ว  ก็คือ  น้าตู่  ทักเหล็กกล้า  ครับ

thezerot

• member
อย่างนี้ต้องรอติดตามซะแล้ว ได้ทั้งความบันเทิงและความรู้
++กระบี่อยู่ที่ใจ++

leXel

• member
  • กีตาร์เก่าๆ......
พึ่งทราบจากน้า kwang นี่แหละขอบคุณที่นำมาบอกครับ ส่วนเรื่องประลองความสามารถสำหรับผมคงต้อง แฟนพันธุ์แท้หนัง AV อย่างเดียวเลยครับ ^^"

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
พึ่งทราบจากน้า kwang นี่แหละขอบคุณที่นำมาบอกครับ ส่วนเรื่องประลองความสามารถสำหรับผมคงต้อง แฟนพันธุ์แท้หนัง AV อย่างเดียวเลยครับ ^^"

ผมชอบ ซาโอริ ฮาระครับ น้า  ;D ;D
ปล.ถ้าคืนนี้ไม่เมามากจนเกินไปคงจะได้ติดตามครับ
คิดถึงเมืองภูเก็ต

leXel

• member
  • กีตาร์เก่าๆ......

ผมชอบ ซาโอริ ฮาระครับ น้า  ;D ;D
ปล.ถ้าคืนนี้ไม่เมามากจนเกินไปคงจะได้ติดตามครับ
ติดตามซาโอริ หรือติดตามแฟนพันธุ์แท้ครับ 55

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
แฟนพันธุ์แท้สิคร้าบน้า  8)
คิดถึงเมืองภูเก็ต

nhoy

• member
ขอบคุณน้ากวาง ที่กรุณาแจ้งให้ทราบ น่าสนใจมากครับ

sup-black

• member
ขอบคุณน้ากวางด้วยอีกคนครับ ผมก็ชอบดูกีตาร์แต่เล่นไม่เก่งครับ
แล้วก็ขอชมกีตาร์น้ากวางด้วยครับสวยมากขนาดดูในรูป(ตัวที่พี่เอ๋ พันท้ายฯ)ทำให้อ่ะครับ..พอดีผมก็เป็นลูกค้าพี่เอ๋เหมือนกันอยู่ซอยเดียวกันครับ :D